25 வருடங்கள் கழித்து லால் சலாம் படத்தில் ரஜினிக்கு தங்கையாக நடித்து ரீ என்ட்ரி கொடுக்கப்போகும் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

25 வருடங்கள் கழித்து லால் சலாம் படத்தில் ரஜினிக்கு தங்கையாக நடித்து ரீ என்ட்ரி கொடுக்கப்போகும் பிரபல முன்னணி நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ரஜினியின் அடுத்த படமான லால் சலாமில் 25 வருடங்கள் கழித்து ரஜினிக்கு தங்கையாக ரீ என்ட்ரி கொடுக்கும் பிரபல முன்னணி நடிகை. அவர் யார் தெரியுமா? அவர் வேறு யாரும் இல்லை பிரபல நடிகையும் தெலுங்கு நடிகர் டாக்டர் ராஜசேகருமான அவரது மனைவி ஜீவிதா தான். ஜீவிதா பிரபலமாக அறியப்படும் ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், இவர் முதன்மையாக இந்தியத் திரைப்படத் துறையின் தென் திரைப்படத் துறையில் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு மொழித் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார்.

அவர் ஒரு முக்கிய முன்னணி நடிகையாக இருந்தார் மற்றும் 80 களில் இரண்டாவது கதாநாயகியாக அடிக்கடி நடித்தார். அவர் இப்போது இயக்குனர் மற்றும் தயாரிப்பாளராகவும் உள்ளார். 1991 இல் தனது சக நடிகராக மாறிய கணவரான ராஜசேகருடன் திருமணத்திற்குப் பிறகு, ஜீவிதா நடிப்பின் வெளிச்சத்திலிருந்து முற்றிலும் விலகி, தனது திருமணம் மற்றும் குடும்பத்தில் மேலும் கவனம் செலுத்தினார். மாறாக, அவரது கணவரின் நடிப்பு வாழ்க்கையை ஆதரிக்க முதுகெலும்பு பலமாக மாறியது.

அவர் பின்னர் ராஜசேகரின் படங்களுக்கு இயக்குனராகவும் தயாரிப்பாளராகவும் ஆனார். லால் சலாம் படத்தின் படப்பிடிப்பு மார்ச் 7ஆம் தேதி தொடங்க இருப்பதாகவும் முதல்கட்ட படப்பிடிப்பிலேயே ரஜினியுடன் ஜீவிதா படப்பிடிப்பில் கலந்து கொள்ள இருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. நடிகை ஜீவிதா நடிகர் ரஜினியின் தங்கை கேரக்டரில் நடிப்பதாகவும், அவரது கேரக்டர் இந்த படத்தின் கதைக்கு ஒரு பெரிய திருப்பு முனையை ஏற்படுத்தும் கேரக்டர் என்றும் கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *