பிரபல முன்னணி பாடகியும் நடிகையுமான ஆண்ட்ரியா 68 வயது பிரபல நடிகருடன் ரகசிய உறவு வைத்திருந்தாரா..!! இதனால் தான் பட வாய்ப்பு இவருக்கு அதிகம் கிடைத்ததா..?? அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? ஆண்ட்ரியாவா இப்படி என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

பிரபல முன்னணி பாடகியும் நடிகையுமான ஆண்ட்ரியா 68 வயது பிரபல நடிகருடன் ரகசிய உறவு வைத்திருந்தாரா..!! இதனால் தான் பட வாய்ப்பு இவருக்கு அதிகம் கிடைத்ததா..?? அந்த நடிகர் யார் தெரியுமா..?? ஆண்ட்ரியாவா இப்படி என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

ஆண்ட்ரியா மரியா ஜெரேமியா ஒரு இந்திய நடிகை, பின்னணிப் பாடகி மற்றும் ஒரு இசைக்கலைஞர் ஆவார், இவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் மலையாள மொழித் திரைப்படங்களில் பணியாற்றுகிறார். 2010 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் வெளியான செல்வராகவனின் கற்பனை-சாகசத் திரைப்படமான ஆயிரத்தில் ஒருவன், க்கு அவர் ஒப்பந்தம் செய்தார். 2011 ஆம் ஆண்டில், ஆகஸ்ட் 2011 இல் வெளியான வெங்கட் பிரபுவின் மல்டி-ஸ்டாரர் படமான மங்காத்தாவில் ஒரு சிறிய துணை வேடத்தில் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டார்.

அவர் தமிழ் திரைப்படமான பச்சைக்கிளி முத்துச்சரம் மற்றும் மலையாளத்தில் அன்னையும் ரசூலும் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். அன்னையும் ரசூலும் , விஸ்வரூபம், தடகா, எந்தெந்தப் புன்னகை, அரண்மனை, லோஹம், தோப்பில் ஜோபன், தரமணி போன்ற வணிக ரீதியாக வெற்றிகரமான பல படங்களில் நடித்துள்ளார். 2021 இல், அவரது முதல் வெளியீடு மாஸ்டர் ஆகும், அதில் அவர் நீட்டிக்கப்பட்ட கேமியோ பாத்திரத்தில் நடித்தார்.

மேலும் நடிகை ஆண்ட்ரியா அவள், வடசென்னை மற்றும் அரண்மனை 3 ஆகிய படங்களிலும் நடித்துளளார். மேலும் இவர் அல்லு அர்ஜுன் நடித்து சமந்தா நடனம் ஆடிய ஊ சொல்றியா மாமா பாடலை இவர் பாடியுள்ளார். இந்நிலையில் இவரை பற்றிய ஒரு தகவல் வெளிவந்துள்ளது. அது  என்னவென்றால் 37 வயதான நடிகை ஆண்ட்ரியா, 68 வயதான முன்னணி நடிகர் உலக நாயகன் கமல் ஹாசனுடன் ரகசிய உறவில் இருந்தாராம்.

இதனால் தான் கமல் விஸ்வரூபம், உத்தம வில்லன், விஸ்வரூபம் 2 ஆகிய படங்களில் ஆண்ட்ரியாவை நடிக்க வைத்தாராம். ஆனால் நடிகர் கமல் ஹாசன் எந்த நடிகையும் வற்புறுத்தி ரகசிய உறவு வைத்துக்கொள்ள மாட்டார் நடிகைகள் விருப்பப்படி தான் அவரிடம் வாய்ப்புக் கேட்டு செல்வார்கள் என்று பிரபல பத்திரிகையாளர் கூறியுள்ளார். இது எந்த அளவிற்கு உண்மை என்று தெரியவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *