சற்றுமுன் பிரபல முன்னணி தென்னிந்திய நடிகைக்கு ஏற்பட்ட தி டீ ர் மா ர டைப்பு..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? மருத்துவர்கள் என்ன கூறியுள்ளார்கள் தெரியுமா..?? அவரே கூறிய இந்த செய்தியைக் கேட்டு சோ க த்தில் மூ ழ் கிய ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

சுஷ்மிதா சென் ஒரு இந்திய நடிகை, மாடல் மற்றும் மிஸ் யுனிவர்ஸ் 1994 போட்டியில் வென்றவர். மிஸ் யுனிவர்ஸ் போட்டியில் வென்ற முதல் இந்தியர் இவர். அவர் முன்பு 18 வயதில் ஃபெமினா மிஸ் இந்தியா 1994 இல் முடிசூட்டப்பட்டார். மிஸ் யுனிவர்ஸ் போட்டியில் வென்ற பிறகு, அவர் ஒரு திரைப்பட நடிகையாக பணியாற்றினார். சுஷ்மிதா சென் இரண்டு தமிழ் படங்களில் பணிபுரிந்த இந்திய நடிகை ஆவார். அவர் 1996 இல் மகேஷ் பட்டின் த்ரில்லர் தஸ்தக் மூலம் அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் தமிழ் மொழி காதல் அதிரடி திரைப்படமான ரட்சகன் இல் நடித்தார்.

1999 இல், டேவிட் தவானின் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றிகரமான நகைச்சுவை நாடகமான பிவி எண் 1 படத்தில் நடித்ததற்காக சென் சிறந்த துணை நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார். அவரது அடுத்த வெளியீடு அதே ஆண்டு இசை நாடகம் சிர்ஃப் தும் ஆகும். இந்தத் திரைப்படம் அவரது விமர்சனப் பாராட்டைப் பெற்றது மற்றும் நிதி ரீதியாக வெற்றி பெற்றது. அவர் “தில்பார்” பாடலின் நடிப்பிற்காக வணிக ரீதியான அங்கீகாரத்தையும் பெற்றார். அவர் 2001 இல் இரண்டு வெளியீடுகளைக் கொண்டிருந்தார்.

கற்பனை நகைச்சுவைத் திரைப்படமான கியோ கி… மெயின் ஜுத் நஹின் போல்டா மற்றும் காதல் நாடகம் பாஸ் இட்னா சா குவாப் ஹை. இரண்டு படங்களுமே பாக்ஸ் ஆபிஸில் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தவில்லை. இவர் இன்னும் பல படங்களில் நடித்து தனக்கென பல ரசிகர் கூட்டத்தை வைத்திருக்கிறார். இந்நிலையில் இன்ஸ்டாகிராமில் இவர் ஒரு அதிர்ச்சி பதிவை வெளியிட்டுள்ளார்.

அது என்னவென்றால் “உங்கள் இதயத்தை மகிழ்ச்சியாகவும் தைரியமாகவும் வைத்திருங்கள், அது தேவைப்படும் போது உங்களுடன் நிற்கும் எனக்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு மாரடைப்பு ஏற்பட்டு ஆஞ்சியோ பிளாஸ்டி செய்யப்பட்டது. எனக்கு பலமான இதயம் இருப்பதாக மருத்துவர்கள் கூறினார்கள். தற்போது நல்ல செய்தி என்னவென்றால் நான் இப்போது குணமாகியுள்ளேன்” என்று பதிவிட்டுள்ளார். ரசிகர்கள் பலரும் இவருக்கு ஆறுதல் கூறி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *