45 வயதில் க ல் லீரல் செயலி ழப்பால் பிரபல முன்னணி நடிகர் தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவரது ம றை விற்கு இ ர ங்கல் தெரிவித்த அரசியல் வாதிகள் மற்றும் சினிமா பிரபலங்கள்..!!

45 வயதில் க ல் லீரல் செயலி ழப்பால் பிரபல முன்னணி நடிகர் தி டீ ர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவரது ம றை விற்கு இ ர ங்கல் தெரிவித்த அரசியல் வாதிகள் மற்றும் சினிமா பிரபலங்கள்..!!

Cinema News Death News Image News

ஒடியா நட்சத்திரம் பிந்து நந்தா புதன்கிழமை (மார்ச் 1) இரவு காலமானார். அவருக்கு அன்று வயது 45. ஹைதராபாத்தில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையின் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ICU) நடிகர் சிகிச்சை பெற்று வந்தார். அவர் கடுமையான கல்லீரல் செயலி ழ ப்புடன் போராடி வருவதாகவும், கல்லீரல் மாற்று அறுவை சிகிச்சையை பரிசீலிக்க அறிவுறுத்தப்பட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது, இதன் காரணமாக அவர் கடந்த வாரம் ஹைதராபாத் செல்ல வேண்டியிருந்தது. இவரது நண்பர் கூறியதாவது “ஒரு நன்கொடையாளர் ஏற்பாடு செய்யப்படுவதற்கு முன்பு,

நந்தா புதன்கிழமை இரவு சுமார் 11:25 மணியளவில் தனது க டைசி மூச்சை இழுத்தார்,” என்று அவர் செய்தி நிறுவனத்திடம் கூறினார். மறைந்த நடிகருக்கு அஞ்சலி செலுத்த ஒரிசாவை சேர்ந்த அரசியல்வாதிகள் மற்றும் நடிகர்கள் சமூக வலைதளங்களில் குவிந்தனர். லோக் சபா உறுப்பினர் ஜுவல் ஒரம் எழுதினார், “பிரபல ஒடியா நடிகர் பிந்து நந்தாவின் சோ க மான ம றை வு ஆழ்ந்த வே த னையை அளிக்கிறது. அவரை இ ழ ந்து வாடும் குடும்பத்தினருக்கு எனது ஆழ்ந்த இ ர ங் கலைத் தெரிவித்துக் கொள்வதோடு, பிரிவின் ஆன்மா சாந்தியடைய பிரார்த்திக்கிறேன்” என்று ட்வீட் செய்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *