யாருக்கும் தெரியாமல் ரகசியமாக சக சீரியல் நடிகையை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்ட சக சீரியல் நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இணையத்தில் வெளியான அழகிய ஜோடியின் திருமண புகைப்படம்..!!

Cinema News Image News

நிஜ வாழ்க்கை ஜோடியாக மாறிய சம்யுதாவுக்கும், சிப்பிக்குள் முத்து புகழ் விசுகாந்துக்கும் சென்னையில் நேற்று (மார்ச் 3) திருமணம் நடைபெற்றது. புதுமணத் தம்பதிகள் சமூக வலைதளங்களில் நல்ல செய்தியைப் பகிர்ந்து கொண்டனர். சம்யுதா மற்றும் விஷ்ணுகாந்த் திருமணம் கோலாகலமாக நடந்தது. திருமணத்தில் உறவினர்கள், நண்பர்கள் மற்றும் நெருங்கிய வட்டாரங்கள் கலந்து கொண்டனர். அவர்களது திருமண விழாவில் இருந்து ஒரு மகிழ்ச்சியான படத்தைப் பகிர்ந்த விஷ்ணுகாந்த்,

“என் வாழ்நாள் முழுவதும் என் முழு மனதுடன் எனது @samyutha.official Luv u di Pontatti விஷ்ணுவும் சம்யுவும் சிப்பிக்குள் முத்து என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் செட்டில் ஒருவரையொருவர் காதலித்தனர். அவர்கள் இந்த சீரியலில் நிலா மற்றும் ஆகாஷ் கதாபாத்திரங்களில் நடித்தனர். புதுமணத் தம்பதிகளுக்கு வாழ்த்துகள் குவிந்து வருகின்றன. இவர்களின் தோழிகளான காயத்ரி யுவராஜ், தீபிகா, நக்ஷத்ரா விஸ்வநாதன் உள்ளிட்ட இன்னும் பலர் இவர்களுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *