எல்லாத்துக்கும் ஒரு லிமிட் இருக்கு..!! நான் தனிப்பட்ட முறையில் பாட்டு போடல அது உங்கள பா தி ச் சிருந்தா என்ன மன்னிச்சிடுங்க..!! எப்படி நீங்க என்ன விட்டு கொடுக்கலாம் என்று சோ க த் தில் பூஜா..!! உண்மையில் நடந்தது என்ன..!! வீடியோ இதோ..!!

எல்லாத்துக்கும் ஒரு லிமிட் இருக்கு..!! நான் தனிப்பட்ட முறையில் பாட்டு போடல அது உங்கள பா தி ச் சிருந்தா என்ன மன்னிச்சிடுங்க..!! எப்படி நீங்க என்ன விட்டு கொடுக்கலாம் என்று சோ க த் தில் பூஜா..!! உண்மையில் நடந்தது என்ன..!! வீடியோ இதோ..!!

Cinema News videos

சூப்பர் சிங்கர் 9 என்பது 2022 ஆம் ஆண்டு இந்திய தமிழ் மொழி ரியாலிட்டி தொலைக்காட்சி பாடல் போட்டி நிகழ்ச்சியாகும், இது சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியின் ஒன்பதாவது சீசன் ஆகும், இது ஸ்டார் விஜய்யில் ஒளிபரப்பாகிறது மற்றும் டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் ஒவ்வொரு சனி மற்றும் ஞாயிறு அன்றும் 07:30 மணிக்கு ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படுகிறது. நவம்பர் 19, 2022 முதல் தொடங்கியது. MRF Vapocure Paints இந்த சீசனுக்கு முக்கிய ஸ்பான்சர். ம கா பா ஆனந்த் மற்றும் பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே இந்த சீசனுக்கு மீண்டும் தொகுப்பாளர்களாக வருகிறார்கள்.

நடுவர் குழுவில் நான்கு பிரபல பின்னணி பாடகர்களான அனுராதா ஸ்ரீராம், பி. உன்னி கிருஷ்ணன், ஸ்வேதா மோகன் மற்றும் பென்னி தயாள் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ளனர்.இந்த சீசனில் தணிக்கை செய்யப்பட்ட முதல் 20 போட்டியாளர்களுடன் ஒரு மெகா மியூசிக்கல் நிகழ்ச்சி தொடங்குகிறது. ஒவ்வொரு போட்டியாளரும் அவர்களின் செயல்திறன் அடிப்படையில் தரவரிசைப் படுத்தப்பட்டு, அதிக மதிப்பெண் பெற்ற 5 பேருக்கு சூப்பர்  சோனில் இடம் வழங்கப்படும். சூப்பர் சோன் வாரத்திற்கு வாரத்தின் செயல்திறன் அடிப்படையில் மாறிக்கொண்டே இருக்கிறது.

போட்டியாளர்கள் நிரைய பேர் வெளியேற்றப்பட்டதால், சூப்பர் சோன் 5 பேரில் இருந்து 3 பேராக குறைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் இந்த வார ப்ரோமோவில் பூஜா வெங்கட்டின் பெரியம்மா நீங்க பூஜா என்ட்ரிக்கு பேக் க்ரவுண்ட் கொடுக்கறது சரியில்ல ஓவரா இருக்கு என்று சொல்ல dj பிளாக் மேடைக்கு வந்து எல்லோருக்கும் போடுவது போல் தான் நான் போடுகிறேன் தனிப்பட்ட முறையில் எதுவும் இல்லை என்று கூறினார். இந்நிலையில் அந்த நிகழ்வின் முழு எபிசோட் விளக்கம் இதோ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *