என்னது... மீண்டும் மீண்டுமா..!! இந்த நடிகையும் ராஜாராணி 2 தொடரிலிருந்து விலகுகிறாரா..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவருக்கு பதில் இவர் நடிக்கிறாரா..??

என்னது… மீண்டும் மீண்டுமா..!! இந்த நடிகையும் ராஜாராணி 2 தொடரிலிருந்து விலகுகிறாரா..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவருக்கு பதில் இவர் நடிக்கிறாரா..??

Cinema News Image News

விஜே அர்ச்சனா சென்னையில் பிறந்தார். அர்ச்சனாவுக்கு இப்போது 30 வயது. இவர் ஒரு இந்திய தொலைக்காட்சி திரைப்பட நடிகை, அவர் வழக்கமாக தமிழ் தொலைக்காட்சி துறையில் பணிபுரிகிறார். இந்தியாவில், அர்ச்சனாவின் குணச்சித்திர பாத்திரத்திற்காக மக்கள் அறியப்படுகிறார்கள். ராஜா ராணி சீரியலின் மூலம் தொலைக்காட்சியில் பிரபலமடைந்தார்.

ராஜாராணி 2 தொடரில் வில்லி கதாபாத்திரத்தில் நடித்து அனைவரின் மத்தியிலும் பிரபலமடைந்தவர் அர்ச்சனா. இந்நிலையில் இவர் இந்த நிகழ்ச்சியை விட்டு விளக்க போவதாக தகவல் வந்துள்ளது. இதை அவரே கூறியுள்ளார். அவர் கூறியதாவது வணக்கம் மக்களே. நீங்கள் அனைவரும் நன்றாக இருக்கிறீர்கள் என்று நம்புகிறேன். வாழ்க்கையில் நம் ஒவ்வொருவருக்கும் ஆச்சரியங்கள் நிறைந்த ஒரு பை உள்ளது என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம்.

எனது அடுத்த கட்டத்திற்கு வாழ்க்கை என்ன திட்டமிட்டுள்ளது என்பதை ஆராய இது எனது நேரம் என்று நினைக்கிறேன். ஆம், நான் ராஜா ராணி 2 ஐ மிஸ் செய்வேன், முழு நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருடன். பயணம் முழுவதும் உங்கள் ஆதரவிற்கு முழு குழுவிற்கும் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். இன்றுவரை நீங்கள் எனக்கு அளித்து வரும் உங்கள் அன்புக்கும் ஆதரவிற்கும் நான் உங்கள் அனைவருக்கும் நன்றி சொல்ல விரும்புகிறேன். உங்கள் அனைவரின் அன்புடனும் ஆதரவுடனும் எனது புதிய முயற்சியில் மீண்டும் சந்திப்போம் என்று நம்புகிறேன். என்று அவர் கூறியிருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *