படப்பிடிப்பில் ஏற்பட்ட தி டீ ர் வி ப த்து..!! ம ரு த் துவமனையில் எலும்பு மு றி வுக்கு சிகிச்சை பெற்று வரும் தென்னிந்தியாவின் பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என க த றும் ரசிகர்கள்..!!

படப்பிடிப்பில் ஏற்பட்ட தி டீ ர் வி ப த்து..!! ம ரு த் துவமனையில் எலும்பு மு றி வுக்கு சிகிச்சை பெற்று வரும் தென்னிந்தியாவின் பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என க த றும் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

அமிதாப் பச்சன் ஒரு இந்திய நடிகர், திரைப்பட தயாரிப்பாளர், தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், அவ்வப்போது பின்னணி பாடகர் மற்றும் இந்தி சினிமாவில் பணியாற்றிய முன்னாள் அரசியல்வாதி ஆவார். இந்திய சினிமா வரலாற்றில் மிகவும் வெற்றிகரமான மற்றும் செல்வாக்கு மிக்க நடிகர்களில் ஒருவராக அவர் கருதப்படுகிறார். பாலிவுட்டின் ஷாஹென்ஷா, நட்சத்திரம் ஆஃப் தி மில்லினியம் அல்லது பிக் பி. 1970கள்-1980களில் இந்தியத் திரையுலகில் அவரது மேலாதிக்கம், பிரெஞ்சு இயக்குனரான ஃபிராங்கோயிஸ் ட்ரூஃபாட் அதை “ஒருவர் சார்ந்த தொழில்” என்று அழைத்தார்.

பச்சன் அலகாபாத்தில் இந்தி கவிஞர் ஹரிவன்ஷ் ராய் பச்சன் மற்றும் அவரது மனைவி, சமூக ஆர்வலர் தேஜி பச்சன் ஆகியோருக்கு 1942 இல் பிறந்தார். நைனிடால் ஷெர்வுட் கல்லூரியிலும், டெல்லி பல்கலைக்கழகத்தின் கிரோரி மால் கல்லூரியிலும் கல்வி பயின்றார். அவரது திரைப்பட வாழ்க்கை 1969 இல் மிருணாள் சென்னின் புவன் ஷோம் திரைப்படத்தில் குரல் வசனகர்த்தாவாக தொடங்கியது. 1970 களின் முற்பகுதியில் சன்ஜீர், தீவார் மற்றும் ஷோலே போன்ற படங்களுக்காக அவர் முதன்முதலில் பிரபலமடைந்தார். மேலும் பிற்காலத்தில் அதிக நட்சத்திர அந்தஸ்தைப் பெற்றார், இந்தி படங்களில் அவர் நடித்த சில திரைப் பாத்திரங்களுக்கு இந்தியாவின் “கோபமான இளைஞன்” என்று அழைக்கப்பட்டார்.

அவர் ஐந்து தசாப்தங்களுக்கும் மேலான ஒரு வாழ்க்கையில் 200 க்கும் மேற்பட்ட இந்தியத் திரைப்படங்களில் தோன்றியுள்ளார், சிறந்த நடிகருக்கான நான்கு தேசிய திரைப்பட விருதுகள், வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருதான தாதாசாஹேப் பால்கே விருது மற்றும் பல விருதுகள் உட்பட பல பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ளார். சர்வதேச திரைப்பட விழாக்கள் மற்றும் விருது விழாக்கள். அவர் பதினாறு ஃபிலிம்ஃபேர் விருதுகளை வென்றுள்ளார் மற்றும் ஃபிலிம்பேரில் எந்த ஒரு முக்கிய நடிப்புப் பிரிவிலும், ஒட்டுமொத்தமாக 42 பரிந்துரைகளுடன் அதிகப் பரிந்துரைக்கப்பட்ட நடிகர் ஆவார்.

இந்நிலையில் நடிகர் அமிதாப் பச்சனுக்கு திடீரென எ லு ம்பு மு றி வு ஏற்பட்டுள்ளது. அவர் இணையத்தில் பதிவிட்டுள்ளது என்னவென்றால் “ஒரு ஆக்ஷன் காட்சியில் நடிக்கும் போது எனக்கு கா ய ம் ஏற்பட்டது. விலா பகுதியில் தசை கி ழி வு மற்றும் rib cartilage உ டை ந்து இருக்கிறது. ஹைதராபாத்தில் இருக்கும் ஹாஸ்பிடலுக்கு கொண்டு சென்றார்கள். அங்கு சிகிச்சை பெற்று மும்பைக்கு திரும்பி இருக்கிறேன். ரெஸ்ட் எடுக்க சொல்லி இருக்கிறார்கள்.”ஆம், மூச்சு விடும்போதும் நகரும்போதும் வ லி அதிகமாக இருக்கிறது. இடஙக பி ர ச் ச னை சரியாக பல வாரங்கள் ஆகலாம். வ லி கு றை ய மருந்துகள் எடுத்துக்கொண்டிருக்கிறேன்” என அமிதாப் பச்சன் அந்த வி ப த் து பற்றி குறிப்பிட்டு இருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *