என்ன ஆச்சு உங்களுக்கு..!! வாக்கிங் ஸ்டிக் உதவியுடன் நடந்து வந்த பிரபல முன்னணி தனுஷ் பட நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

என்ன ஆச்சு உங்களுக்கு..!! வாக்கிங் ஸ்டிக் உதவியுடன் நடந்து வந்த பிரபல முன்னணி தனுஷ் பட நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவருக்கா இப்படி ஆகணும் என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News videos

மெஹ்ரீன் பிர்சாதா ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் மாடல் ஆவார், இவர் முக்கியமாக தெலுங்கு, தமிழ், இந்தி மற்றும் பஞ்சாபி படங்களில் தோன்றுகிறார். பிர்சாடா 2016 ஆம் ஆண்டு கிருஷ்ண காடி வீர பிரேம காதா என்ற தெலுங்கு திரைப்படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமானார். அவர் 2017 இல் ஃபில்லௌரி மற்றும் தமிழில் நெஞ்சில் துணிவிருந்தால் ஆகிய இரண்டும் மூலம் இந்தியில் அறிமுகமானார். மகானுபாவுடு, ராஜா தி கிரேட் மற்றும் F2: ஃபன் அண்ட் ஃப்ரஸ்ட்ரேஷன் உள்ளிட்ட வெற்றிகரமான தெலுங்கு படங்களில் பிர்சாதா தோன்றினார். 2019 இல் டிஎஸ்பி தேவ் மூலம் பஞ்சாபி திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார்.

மார்ச் 2021 இல், பிர்சாதா ஆதம்பூரின் மகன் பவ்யா பிஷ்னோய், ஹிசார் எம்எல்ஏ குல்தீப் பிஷ்னோய் மற்றும் ஹரியானா மாநில முன்னாள் முதல்வர் பஜன் லாலின் பேரன் ஆகியோருடன் நிச்சயதார்த்தம் செய்து கொண்டார். அவர்களது திருமணம் 2021 இன் பிற்பகுதியில் திட்டமிடப்பட்டது, ஆனால் இந்தியாவில் கோவிட்-19 தொற்றுநோ ய் காரணமாக ஒத்திவைக்கப்பட்டது. இந்த ஜோடி ஜூலை 2021 தொடக்கத்தில் தங்கள் நிச்சயதார்த்தத்தை நிறுத்தியது.

அவரது ஒரே உடன்பிறந்த சகோதரர் குர்பதே பிர்சாடா மாடல் மற்றும் நடிகரும் ஆவார். இந்நிலையில் மெஹ்ரீன் பிர்சாடா தற்போது ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு வரும்போது காலால் நடக்க முடியாமல் வாக்கிங் ஸ்டிக் பயன்படுத்தி தான் நடந்து வருகிறார். அந்த வீடியோ பார்த்த ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி ஆகி இருக்கின்றனர். அவரது தம்பி கலந்துகொண்ட பேஷன் ஷோ என்பதால் தான் மெஹ்ரீன் இந்த நிலையில் அந்த ஷோவை பார்க்க வந்திருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *