மிக நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு மீண்டும் நடிக்க வந்த பிரபல முன்னணி பழம்பெரும் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதுவும் யாருடைய படத்தில் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

மிக நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு மீண்டும் நடிக்க வந்த பிரபல முன்னணி பழம்பெரும் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அதுவும் யாருடைய படத்தில் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

K. R. விஜயா என்ற மேடைப் பெயரால் அறியப்படும் தெய்வநாயகி தமிழ், மலையாளம், தெலுங்கு மற்றும் கன்னடத் திரைப்படங்களில் நடித்த இந்திய நடிகை ஆவார். அவர் 1963 இல் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார் மற்றும் தென்னிந்திய சினிமாவில் ஐந்து தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நடித்து வருகிறார். நடிகை தென்னிந்திய சினிமாவின் அனைத்து முன்னணி நடிகர்களுடனும் பணிபுரிந்துள்ளார் மற்றும் பல முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார். நடிகை விஜயாவின் முதல் இடைவெளியே அவரது முதல் படமான கற்பகம் இல் கதாநாயகியாக இருந்தது.

இதய கமலம், ஓடையில் நின்று, சரஸ்வதி சபதம், செல்வம், நெஞ்சிருக்கும் வரை, இரு மலர்கள், நம் வீட்டு தெய்வம், நீண்ட சுமங்கலி ஆகியவை அவரது குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் அடங்கும். தங்கப்பதக்கம், திரிசூலம் மற்றும் இத்திரி பூவே சுவாசப்பூவே. ராணுவத்தில் இருந்து ஓய்வு பெற்ற பிறகு எம்.ஆர்.ராதாவின் நாடகக் குழுவில் நடித்துக் கொண்டிருந்ததால், அவர் நடிகையாக வேண்டும் என்று அவரது தந்தை விரும்பினார். அவர் கற்பகம் திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். தனியார் ஜெட் விமானத்தை வைத்திருந்த முதல் நடிகை ஆவார்.

அவர் சுதர்சன் வேலாயுதன் நாயர் என்ற தொழிலதிபரை மணந்தார். அவரது கணவர் சுதர்சன் வர்த்தக நிறுவனத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியாகவும் ஒரு திரைப்பட தயாரிப்பாளராகவும் இருந்தார். தம்பதியருக்கு ஹேமலதா என்ற மகள் உள்ளார். வேலாயுதன் நாயர் 82 வயதில் இ ற ந் தா ர். இந்நிலையில் இவரை நீண்ட காலங்களுக்கு பிறகு ஒரு புதிய படத்தில் நடித்துள்ளார். இப்படம் 1970, 1970, 1990 மற்றும் நடப்பு காலகட்டத்தில் நடப்பதாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது. மூன்று காலகட்டங்களில் நடக்கும் கதை இந்த படம். மிக நீண்ட இடைவேளைக்குப் பிறகு மூத்த நடிகை கே ஆர் விஜயா அவர்கள் இப்படம் மூலம் மீண்டும் திரையில் தோன்றுகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *