350ற்கும் மேற்பட்ட பெண்களுடன் யாருக்கும் தெரியாமல் ரகசியமாக குடும்பம் நடத்தி மூன்று பெண்களை திருமணம் செய்த பிரபல நடிகர் விஜய்யின் லியோ பட நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவரே கூறிய தகவலால் அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

சஞ்சய் பால்ராஜ் தத் ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முதன்மையாக இந்தி சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். நான்கு தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நீடித்த ஒரு வாழ்க்கையில், தத் பல பாராட்டுகளை வென்றுள்ளார் மற்றும் 100 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார், காதல் முதல் நகைச்சுவை வரை, பொதுவாக ஆக்ஷன் வகைகளில் இருந்தாலும், 1980 களில் இருந்து மிகவும் பிரபலமான இந்தி திரைப்பட நடிகர்களில் ஒருவராக தன்னை நிரூபித்தார். தத் குடும்பத்தைச் சேர்ந்த இவர் நடிகர்கள் சுனில் தத் மற்றும் நர்கிஸ் ஆகியோரின் மகன் ஆவார். தத் ராக்கி மூலம் நடிகராக அறிமுகமானார்.

க்ரைம் த்ரில்லர் நாம் தவிர, அவரது தொழில் வாழ்க்கையில் ஒரு மைல்கல்லைத் தவிர, தொழில் சரிவு ஏற்பட்டது. பின்னர் அவர் சாஜன், சதக், கல்நாயக், ஆதிஷ், அந்தோலன், டாக், ஹசீனா மான் ஜாயேகி, வாஸ்தவ் போன்ற படங்களின் மூலம் ஒரு சிறந்த நட்சத்திரமாக தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். தி ரியாலிட்டி மற்றும் மிஷன் காஷ்மீர். வாஸ்தவ் திரைப்படத்தில் விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட அவரது நடிப்பிற்காக அவர் பிலிம் பேர் விருதை பெற்றார்.

ஆகஸ்ட் 2020 இல் தத் நுரையீரல் புற்றுநோயின் நிலை 3 இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. அவர் மும்பையில் சிகிச்சை பெற்றார் இப்போது நுரையீரல் பு ற் றுநோ யிலிருந்து மீண்டுவிட்டார். இதைத் தொடர்ந்து கன்னடத் திரைப்படமான K.G.F: அத்தியாயம் 2 தவிர மற்றுமொரு பெரிய தொழில் வீழ்ச்சி ஏற்பட்டது, இதில் அவர் முக்கிய எதிரியாக நடித்த மூன்றாவது அதிக வசூல் செய்த இந்தியத் திரைப்படம். தத்தின் வாழ்க்கை இந்தியாவில் கணிசமான ஊடக கவரேஜைப் பெறுகிறது.

மேலும் 2018 ஆம் ஆண்டில், ரன்பீர் கபூர் தத்தாக நடித்த சஞ்சு, அவரது வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு வாழ்க்கை வரலாறு (அவரது சிறப்புத் தோற்றமும் கண்டது), நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது மற்றும் மிக உயர்ந்த ஒன்றாக உருவானது. இவரது வாழ்க்கை வரலாற்றில் சுமார் 350 க்கு மேற்பட்ட பெண்களுடன் ரகசியமாக குடும்பம் நடத்தியிருந்தார் என்றும் கூறப்படுகின்றது. இவரே இந்த தகவலை கூறியதால் சமூக வலைத்தளங்களில் இந்த விடயம் வைரலாகி வருகின்றது.இது தவிர இவர் மூன்று திருமணங்கள் செய்தவர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *