இறப்பதற்கு முன்பு தனக்கு தானே கல்லறை கட்டி கொண்ட பிரபல முன்னணி தமிழ் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவர் ஏன் இப்படி செய்தார் தெரியுமா..?? காரணத்தைக் கேட்டால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

இறப்பதற்கு முன்பு தனக்கு தானே கல்லறை கட்டி கொண்ட பிரபல முன்னணி தமிழ் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவர் ஏன் இப்படி செய்தார் தெரியுமா..?? காரணத்தைக் கேட்டால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

சுமதி ஜோசபின், அவரது மேடைப் பெயரான ரேகாவால் நன்கு அறியப்பட்ட ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் மற்றும் மலையாள படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் சில தெலுங்கு மற்றும் கன்னட படங்களிலும் நடித்தார். பிக் பாஸ் தமிழ் சீசன் 4 இன் போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருந்தார். பாரதிராஜா இயக்கத்தில் சத்யராஜ் நடித்த கடலோர கவிதைகள் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவுக்கு அறிமுகமானார். புன்னகை மன்னன், எங்க ஊரு பாட்டுக்காரன், என் பொம்மைக்குட்டி அம்மாவுக்கு, புரியாத புதிர் மற்றும் குணா ஆகியவை அவரது குறிப்பிடத்தக்க படைப்புகள்.

மலையாளத்தில் ராம்ஜி ராவ் ஸ்பீக்கிங், ஏய் ஆட்டோ மற்றும் ஹரிஹர் நகர் ஆகிய படங்களும் வெற்றி பெற்றன. தசரதம் திரைப்படத்திற்காக மலையாளத்தில் சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார். கதாநாயகியாக சில வேடங்களுக்குப் பிறகு, அவர் அண்ணி மற்றும் அம்மா போன்ற குணச்சித்திர வேடங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார். 2020 ஆம் ஆண்டில், பிக் பாஸ் ரியாலிட்டி ஷோவில் போட்டியாளராக நுழைகிறார்.

அவர் மலையாளி கடல் உணவு ஏற்றுமதியாளரான ஹாரிஸ் கோட்டாடத்தை மணந்தார். அவர்களுக்கு ஒரு மகள் உள்ளார். தந்தை மீது அதிக பாசம் கொண்ட ரேகா இ ற ந் த பின்னர் அவர் கூடவே இருக்க வேண்டும் என்பதற்காக தந்தை ச மா திக்கு மிக அருகிலேயே அவருக்கும் ச மா தி கட்டி பராமரித்து வருகிறாராம். உயிரோடு இருக்கும் போது தனக்கு தானே ச மா தி கட்டி ரேகா இப்படி செய்துவைத்துள்ள விஷயம் ரசிகர்களுக்கு கொஞ்சம் அ தி ர் ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *