யாரும் எதிர்பார்க்காத ஒரு கூட்டணியா இருக்கே..!! லோகேஷ் கனகராஜுடன் கூட்டணி சேரும் நடிகை நயன்தாரா..!! அப்போ படத்தின் கதாநாயகன் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

யாரும் எதிர்பார்க்காத ஒரு கூட்டணியா இருக்கே..!! லோகேஷ் கனகராஜுடன் கூட்டணி சேரும் நடிகை நயன்தாரா..!! அப்போ படத்தின் கதாநாயகன் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

லோகேஷ் கனகராஜ் ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர் மற்றும் தமிழ் திரைப்படங்களில் பணியாற்றும் திரைக்கதை எழுத்தாளர் ஆவார். 2016 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த அவியல் தொகுப்பில் ஒரு குறும்படத்துடன் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். பின்னர் அவர் தனது முதல் திரைப்படமான மாநகரம் இயக்கினார். இவரை கைதிக்கு பிறகு விஜய் மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடித்த அதிரடி திரைப்படமான மாஸ்டர் படத்தை  பொங்கல் பண்டிகைக்கு ஒரு நாள் முன்னதாக,வெளியிட்டார்.

இந்த படம் செம ஹிட் ஆனது. 2021 ஆம் ஆண்டின் அதிக வசூல் செய்த தமிழ்த் திரைப்படம் மாஸ்டர் ஆகும்.  பின்னர் கமல்ஹாசன், விஜய் சேதுபதி மற்றும் ஃபகத் பாசில் நடித்த விக்ரம் படத்தை இயக்கினார். இப்படத்தின் மாபெரும் வெற்றியைத் தொடர்ந்து, கைதி மற்றும் விக்ரமிடம் இருந்து கதையை முன்னெடுத்துச் செல்லும் அடிப்படையில் லோகேஷ் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸை தீவிரமாக உருவாக்கி வருகிறார். விக்ரமுக்கு பிறகு அவர் இயக்கும் அடுத்த படம் விஜய்யின் 67வது படமான லியோ.

இத்திரைப்படம் நடிகை த்ரிஷாவிற்கு 67வைத்து திரைப்படமாகும். லோகேஷ் கனகராஜ் அடுத்ததாக ஒரு திரைப்படத்தை தயாரிக்கவுள்ளாராம். இந்த திரைப்படத்தை இயக்குனர் ரத்னா குமார் இயக்கவுள்ளார். இந்த திரைப்படத்தில் ராகவா லாரன்ஸ் கதாநாயகனாக நடிக்க நயன்தாரா கதாநாயகியாக நடிக்க உள்ளாராம். விரைவில் இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *