60 வயதில் 44 வயது நடிகையை 4வது திருமணம் செய்யும் பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர் இந்த பிரபல நடிகரின் சகோதரரா..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

விஜயா கிருஷ்ணா நரேஷ் ஒரு இந்திய நடிகர், அரசியல்வாதி மற்றும் சமூக ஆர்வலர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தெலுங்கு சினிமா மற்றும் தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிந்தவர். அவர் 1970 இல் குழந்தையாக நடிக்கத் தொடங்கினார், மேலும் முன்னணி மற்றும் துணை நடிகராக பல்வேறு பாத்திரங்களில் சுமார் 200 படங்களில் நடித்தார். ரெண்டு ஜெல்ல சீதா, ஸ்ரீவாரிகி பிரேம லேகா, ஸ்ரீ கனக மஹாலக்ஷ்மி ரெக்கார்டிங் டான்ஸ் ட்ரூப், பாவா பாவா பன்னீர், மனசு மம்தா மற்றும் ஜம்ப லகிடி பம்பா ஆகியவை அவர் நடித்த பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிகளில் சில.

அவர் H.E என்ற பட்டத்தையும் பெற்றார். ஐக்கிய நாடுகளின் குழுவில் இருந்து கலைகளில் முனைவர் பட்டம் (அவரது 2வது முனைவர் பட்டம்) பெற்றார். நரேஷ் 2023 ஆம் ஆண்டு வரை கணக்கு படி நான்கு திருமணம் செய்து கொண்டார். நரேஷ் முதலில் மூத்த நடன மாஸ்டர் ஸ்ரீனுவின் மகளை மணந்தார், மேலும் தம்பதியருக்கு நவீன் விஜய்கிருஷ்ணா என்ற மகன் உள்ளார்.

நரேஷ் தனது முதல் மனைவியை வி வா க ரத்து செய்துவிட்டு பிரபல கவிஞரும் திரைப்பட பாடல் ஆசிரியர் தேவுலபள்ளி கிருஷ்ண சாஸ்திரியின் பேத்தி ரேகா சுப்ரியாவை மணந்தார்.  மேலும் இந்த தம்பதிக்கு தேஜா என்ற மகனும் உள்ளார். நரேஷ் தனது இரண்டாவது மனைவியை வி வா க ரத்து செய்தார். 50 வயதைத் தாண்டிய பிறகு, தன்னை விட 20 வயது இளையவரான ரம்யா ரகுபதியை மணந்தார். தம்பதியருக்கு ஒரு மகன் உள்ளார். 2023 இல் அவர் நான்காவது முறையாக கன்னட நடிகை பவித்ரா லோகேஷ் என்பவரை மணந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *