படப்பிடிப்பில் எல்லோர் முன்னனிலையிலும் தனுஷை க ன் ன த்தில் பளார் என்று அ றை ந்து அ வ மா ன ப்படுத்திய பிரபல முன்னணி இயக்குனர்..!! நடிகர் தனுஷையே அ டி ச் சது யார் தெரியுமா..?? அ டி த் ததன் காரணம் என்ன தெரியுமா..??

படப்பிடிப்பில் எல்லோர் முன்னனிலையிலும் தனுஷை க ன் ன த்தில் பளார் என்று அ றை ந்து அ வ மா ன ப்படுத்திய பிரபல முன்னணி இயக்குனர்..!! நடிகர் தனுஷையே அ டி ச் சது யார் தெரியுமா..?? அ டி த் ததன் காரணம் என்ன தெரியுமா..??

Cinema News Image News

வெங்கடேஷ் பிரபு கஸ்தூரி ராஜா தொழில் ரீதியாக தனுஷ் என்று அழைக்கப்படுகிறார், இவர் ஒரு இந்திய நடிகர், தயாரிப்பாளர், இயக்குனர், பாடலாசிரியர் மற்றும் பின்னணிப் பாடகர் ஆவார், இவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். அவரது வாழ்க்கையில் 46 படங்களில் நடித்துள்ள அவரது பாராட்டுக்களில் நான்கு தேசிய திரைப்பட விருதுகள், 14 SIIMA விருதுகள், ஒன்பது விஜய் விருதுகள், ஏழு பிலிம்பேர் விருதுகள் சவுத், ஐந்து விகடன் விருதுகள், ஐந்து எடிசன் விருதுகள் மற்றும் ஒரு பிலிம்பேர் விருது ஆகியவை அடங்கும். ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியா பிரபலங்கள் 100 பட்டியலில் அவர் ஆறு முறை சேர்க்கப்பட்டுள்ளார், இது இந்திய பிரபலங்களின் வருமானத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

தனுஷின் முதல் படம் துள்ளுவதோ இளமை, அவரது தந்தை கஸ்தூரி ராஜா இயக்கத்தில் வெளிவந்த படமாகும். பொல்லாதவன் மற்றும் யாரடி நீ மோகினி ஆகிய படங்களில் அவர் மேலும் வெற்றியைப் பெற்றார், இவை இரண்டும் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றன. ஆடுகளத்தில் அவரது கதாபாத்திரியம் அவருக்கு சிறந்த நடிகருக்கான தேசிய திரைப்பட விருதையும், சிறந்த நடிகருக்கான பிலிம்பேர் விருதையும் வென்றது – தமிழ். அவர் அதிரடி படங்களான மாரி, மாரி 2, வேலையில்லா பட்டதாரி 2 ஆகிய படங்களிலும் நடித்தார்.

தனுஷின் ரொமான்டிக் சைக்கலாஜிக்கல் த்ரில்லர் படமான 3 படத்திலிருந்து பிரபலமான பாடல் “வை திஸ் கொலவெறி டி”, YouTube இல் 100 மில்லியன் பார்வைகளைக் கடந்த முதல் இந்திய இசை வீடியோவாக அமைந்தது. இவரை மரியான், வேலையில்லா பட்டதாரி, அனேகன், கொடி, வடசென்னை, அசுரன், திருச்சிற்றம்பலம் மற்றும் வாத்தி என பல திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். மேலும் ஒரு தகவல் வெளிவந்துள்ளது. அது என்னவென்றால் காதல் கொண்டேன் படத்தில் சோனியா அகர்வாலின் வீட்டை பார்த்ததும் எப்படி ரியாக்ட் செய்ய வேண்டுமென சொல்லி கொடுத்திருக்கிறார் செல்வராகவன்.

ஆனால் தனுஷ், அவர் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு அந்த காட்சியில் நடிக்கவில்லையாம். இந்த காட்சிக்காக அதிகளவில் ரீ-டேக்கும் வாங்கி இருக்கிறார். இதனால் டென்ஷன் ஆன செல்வராகவன் கோபத்தில் தனுஷின் கன்னத்தில் ஓங்கி அறைவிட்டு இருக்கிறார். படக்குழுவினர் முன்னிலையில் அடிவாங்கிய அவமானத்தில் தனுஷ் கதறி அழுதிருக்கிறார். இதன் பிறகு படக்குழுவினர் இருவரையும் சமாதானப்படுத்தி படப்பிடிப்பை துவங்கியுள்ளனர். இது யாரும் எதிர்ச்பார்க்காத ஒன்று.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *