அட… பிரபல பின்னணி பாடகி அனுராதா ஸ்ரீராமின் கணவர் யார் தெரியுமா..?? அட இவர்தானா அவரது கணவர்..!! யாருன்னு தெரிஞ்சா ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

Cinema News Image News

அனுராதா ஸ்ரீராம் ஒரு இந்திய கர்நாடக மற்றும் பின்னணிப் பாடகி மற்றும் குழந்தை நடிகை ஆவார், அவர் இந்தியாவின் தமிழ்நாடு மாநிலத்தைச் சேர்ந்தவர். தமிழ், தெலுங்கு, சிங்களம், மலையாளம், கன்னடம், பெங்காலி மற்றும் இந்தி படங்களில் 3500க்கும் மேற்பட்ட பாடல்களைப் பாடியுள்ளார். அனுராதா இந்தியா மற்றும் அமெரிக்கா முழுவதும் பல நிகழ்ச்சிகளை நடத்தியுள்ளார், மேலும் 12 வயதிலிருந்தே பல வானொலி மற்றும் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளை வழங்கியுள்ளார். அனுராதா ஸ்ரீராம் முதன்முதலில் 1980 ஆம் ஆண்டு தமிழ் திரைப்படமான காளி மூலம் தமிழ் சினிமா துறையில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நுழைந்தார்.

பம்பாய் திரைப்படத்தில் “மலரோடு மலரிங்கு” பாடலுக்காக ஏ ஆர் ரஹ்மானால் பாடகியாக அறிமுகப்படுத்தப்பட்டார். அவரது முதல் தனிப்பாடல் இந்திராவில் ஏ ஆர் ரஹ்மானுக்காக இருந்தது. அவர் கர்நாடக இசையில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர் மற்றும் உலகம் முழுவதும் 1,000 கச்சேரிகளில் பாடியுள்ளார். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் மற்றும் ஆறு வட இந்திய மொழிகளில் 2,000க்கும் மேற்பட்ட பாடல்களைப் பாடியுள்ள இவரது வெற்றிப் பாடல்களில் சில “நலம் நலம் அறியவள்” (காதல் கோட்டை), “தில்ருபா தில்ருபா” (பிரியம்), “மீனம்மா” (ஆசை) ஆகும்.

“அச்சம் அச்சம் இல்லை” (இந்திரா), “பெங்க் ஹவா” (ராம் ஜானே) மற்றும் “பெஹ்லி பெஹ்லி” (ஜோர்). அவர் தனது கணவருடன் இணைந்து சன் டிவிக்காக ராடன் தயாரித்த ஃபைவ் ஸ்டார் படத்திற்கும் சிவமயம் என்ற தொலைக்காட்சி தொடருக்கும் இசையமைத்துள்ளார். அன்பே சிவம் (2003) படத்திற்காக கிரணுக்காக குரல் கொடுக்கும் நடிகராகவும் பணியாற்றினார். அனுராதாவின் தம்பி முருகனும் ஒரு பின்னணிப் பாடகர். அனுராதா பாடகர் ஸ்ரீராம் பரசுராமை மணந்தார். இவர்களுக்கு ஜெயந்த், லோகேஷ் என்ற இரு மகன்கள் உள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *