எனக்கு வேறொரு நபருடன் திருமணம்..!! சஞ்சீவை ஏ மா ற் றியதை அவரிடமே கூறிய ஆல்யா..!! இதனால் ஆல்யாவுக்கு ரிபீட் ஷா க் கொடுத்த சஞ்சீவ்..!! இறுதியில் நடந்த மிகப்பெரிய ட்விஸ்ட்..!! என்னனு நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

எனக்கு வேறொரு நபருடன் திருமணம்..!! சஞ்சீவை ஏ மா ற் றியதை அவரிடமே கூறிய ஆல்யா..!! இதனால் ஆல்யாவுக்கு ரிபீட் ஷா க் கொடுத்த சஞ்சீவ்..!! இறுதியில் நடந்த மிகப்பெரிய ட்விஸ்ட்..!! என்னனு நீங்களே பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News videos

ராஜா ராணி என்ற நிகழ்ச்சியில் செம்பா கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பிரபலமானவர் ஆல்யா மானசா. செம்பாவாக மனதைக் கவர்ந்த பிறகு, அவர் வேறு பல சுற்றுப்பயணங்களுக்கு இணைக்கப்பட்டார். சமீபத்தில், ஆல்யா இன்ஸ்டாகிராமில் 3 மில்லியன் பின்தொடர்பவர்களைத் தாண்டியது மற்றும் தனது முதல் ஆல்பத்தை தனது கணவர் சஞ்சீவ் உடன் தனது சொந்த தயாரிப்பு பேனரான AILA புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் அறிமுகப்படுத்தினார்.
ஆல்யா பல இசை ஆல்பங்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்துள்ளார். மார்ச் 12 அன்று, அவர் ஒரு புதிய போஸ்டரைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் காத்தாடி பாடலில் சஞ்சீவும் அவரும் இடம்பெறுவார்கள் என்று தெரிவித்தார்.

எண் ஹரி மகாதேவன் இயக்குகிறார். “எங்கள் புதிய முயற்சியில் மிகவும் உற்சாகமாக உள்ளது. உங்கள் அனைவரின் ஆதரவும் தேவை.” மார்ச் மாதம், Behinwoods தொலைக்காட்சியில் பிரபலமான நடிகைக்கான விருதை அவருக்கு வழங்கி கௌரவித்தது. ஆல்யா ஒரு குறிப்பை எழுதி, இந்த விருதை அடைய உதவிய ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார். பார்வையாளர்களை மகிழ்விக்க கடினமாக உழைப்பேன் என்று அவர் குறிப்பிட்டார். அவர் மேலும் தனது கணவரின் ஆதரவுக்கும் அன்புக்கும் நன்றி தெரிவித்தார்.பிரவீன் மற்றும் ராஜா ராணி 2 படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருக்கு அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

2019 இல், ராஜா ராணியில் ஒன்றாகப் பணியாற்றிய ஆல்யா மானசா மற்றும் சஞ்சீவ் ஒரு நெருங்கிய உறவின் மூலம் திருமணம் செய்துகொண்டனர். செப்டம்பரில், சஞ்சீவ் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “ஆம், நாங்கள் பாப்புவின் பிறந்தநாளில்தான் திருமணம் செய்துகொண்டோம்… சில பிரச்சனைகளை நாங்கள் அறிவிக்கவில்லை. இது அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு…உங்கள் அனைவரின் ஆசிகளும் தேவை” என்று எழுதினார். அவர்களது திருமண விழாக்கள் முடிந்ததும், அவர்கள் சிறிது நேரம் மாலத்தீவுக்குச் சென்றனர். ஆல்யா, தனக்குப் பெண் குழந்தை பிறந்ததாக அறிவித்தார்.

இந்நிலையில் இவர் மீண்டும் “ராஜா ராணி 2” சீரியலில் சந்தியாவாக என்ட்ரி கொடுத்தார். மீண்டும் அடஙக சீரியலை விட்டு விலகினார். தற்போது சன் டிவியில் ஒளிப்பராகும் இனியா சீரியலில் நடித்து வருகிறார். இந்த சீரியலில் ஷீட்டிங்கிற்கு சஞ்சீவ் வந்து ஆல்யாவிற்கு “ஹாய்” சொல்லும் போது, ஆல்யா பதிலுக்கு “ஹாய் அண்ணா” எனக் கூறியுள்ளார். இதனால் கடுப்பான சஞ்சீவ் “அண்ணாவா..” என கேட்டுள்ளார். “ஆமா, எனக்கு சீரியலில் வேறொருவருடன் திருமணம் முடிந்து விட்டது” என பதிலடித்துள்ளார். இதனை தொடர்ந்து சஞ்சீவ், ஆல்யாவை தனியாக விட்டு விட்டு படம் பார்க்க போவதாக கூறி பதிலுக்கு இவரும் கடுப்பாக்கியுள்ளார். இதோ அந்த வீடியோ..!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *