பிரபல நடிகையின் சகோதரி ம ர ண ம்...!! சோ க த் தில் குடும்பத்தினர்...!! இ ர ங் கல் தெரிவிக்கும் திரையுலகம்...!!

பிரபல நடிகையின் சகோதரி ம ர ண ம்…!! சோ க த் தில் குடும்பத்தினர்…!! இ ர ங் கல் தெரிவிக்கும் திரையுலகம்…!!

Death News

பிரபல மராத்தி டிவி மற்றும் திரைப்பட நடிகையான பாக்யஸ்ரீ மோடே, தேவா ஸ்ரீ கணேஷா டிவி நிகழ்ச்சியின் மூலம் புகழ் பெற்றார், அவரது சகோதரி மது மார்கண்டேயா இன்று (மார்ச் 13) புனேவில் கா ல மானதால் ஆ ழ் ந்த சோ க த் தில் உள்ளார். மது தனது குழந்தைகளுடன் வாழ்ந்து வருகிறார். அறிக்கைகளின் படி, நடிகையின் சகோதரியின் ம ர ண த்திற்கான காரணம் இன்னும் தெளிவாகத் தெரியவி ல் லை. மதுவின் சடலம் வகாட், பிம்ப்ரி-சின்ச்வாட், பியூவில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் கண்டெடுக்கப்பட்டது.தற்போது, ​​போ லீ ஸ் வி சா ர ணை தற்போது நடைபெற்று வருகிறது.

து ர தி ர்ஷ்டவசமாக, பாக்யஸ்ரீயின் மைத்துனரும் மதுவின் கணவரும் ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு தி டீ ரெ ன இ ற ந் து விட்டார். அவரது மறைவு குறித்து நடிகை தனது ரசிகர்களுக்கும் தெரிவித்துள்ளார். இந்நிலையில் பாக்யஸ்ரீ தனது சகோதரியின் அ தி ர் ச் சிகரமான ம ர ண ம் குறித்து தனது ரசிகர்களுக்குத் தெரிவித்தார் மற்றும் இ ழ ப் பிற்கு இ ர ங் கல் தெரிவித்து சமூக ஊடகங்களில் இதயப்பூர்வமான பதிவை எழுதினார்.என் அன்பான சகோதரி இந்த உலகத்திற்கு விடைபெறுகிறார். பாக்ய ஸ்ரீ தனது சகோதரியின் ம றை வு பற்றி அறிந்து அ தி ர் ச் சியடைந்தார். மேலும் அவரை நினைவு கூரும் பழைய படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *