நமக்கு பாக்கியராஜின் மகன் ஷாந்தனுவை நன்றாகவே தெரியும்..!! ஆனால் அவரது மகள் சரண்யாவை நமக்கு தெரியாது..!! இதோ அவரது மகள் சரண்யாவுடன் குடும்பமாக எடுத்துக்கொண்ட அழகிய புகைப்படம்..!!

Cinema News Image News

பாக்யராஜ் ஒரு இந்திய இயக்குனர், நடிகர், திரைக்கதை. எழுத்தாளர், இசையமைப்பாளர் மற்றும் ஒரு தயாரிப்பாளர் ஆவார். அவர் இந்தி மற்றும் தெலுங்கு திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொடர்களை எழுதியும் இயக்கியும் உள்ளார். நடிகராக 75க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் பணியாற்றிய இவர் 25க்கும் மேற்பட்ட படங்களை இயக்கியுள்ளார்.

இவருக்கு முந்தானை முடிச்சு (1983) என்ற படத்திற்காக சிறந்த நடிகருக்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றார். அவர் SIIMA (2014) இல் வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருதைப் பெற்றார். பாக்யா வார இதழின் ஆசிரியரான இவர் பல நாவல்களையும் எழுதியுள்ளார். பாக்யராஜ் தமிழ்நாட்டில் ஈரோடு மாவட்டத்தில் உள்ள கோபிசெட்டி பாளையத்திற்கு அருகிலுள்ள வெள்ளாங்கோயிலில் பிறந்தார்.

இவரது பெற்றோர் கிருஷ்ணசாமி மற்றும் அமராவதியம்மா. இரண்டு முறை திருமணம் செய்து கொண்டார். அவரது முதல் திருமணம் நடிகை பிரவீனாவுடன் 1981 இல் நடந்தது. அவர் ஆகஸ்ட் 1983 இல் தீவிரமான மஞ்சள் காமாலை நோயால் இறந்தார். இவரது இரண்டாவது திருமணம் நடிகை பூர்ணிமா ஜெயராமுடன். இந்த தம்பதியருக்கு சரண்யா பாக்யராஜ் என்ற ஒரு மகளும்  சாந்தனு பாக்யராஜ் ஒரு மகனும் பிறந்தார்கள்.

இதில், சாந்தனு பாக்யராஜை எல்லோருக்கும் நன்றாகவே தெரியும். ஆனால் மகள் சரண்யா யாரென்று நம்மில் பலருக்கும் தெரியாது. சரண்யா தமிழில் வெளிவந்த பாரிஜாதம் எனும் படத்தில் நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் பாக்யராஜ், சாந்தனு, சரண்யா மற்றும் பூர்ணிமா பாக்யராஜ் என அனைவருக்கும் குடும்பமாக எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் ஒன்றை சாந்தனு தனது இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டுள்ளார். இதோ அந்த அழகிய புகைப்படம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *