மிகப்பெரிய ச ம் ப வத்தின் போது கொ ல் ல ப்பட்ட பிரபல முன்னணி நடிகையும் குக் வித் கோமாளி பிரபலமுமான விசித்ராவின் தந்தை..!! அது என்ன ச ம் ப வம் தெரியுமா..?? பல வருடங்கள் க ழி த்து வெளிவந்த மிகப்பெரிய உண்மை..!!

மிகப்பெரிய ச ம் ப வத்தின் போது கொ ல் ல ப்பட்ட பிரபல முன்னணி நடிகையும் குக் வித் கோமாளி பிரபலமுமான விசித்ராவின் தந்தை..!! அது என்ன ச ம் ப வம் தெரியுமா..?? பல வருடங்கள் க ழி த்து வெளிவந்த மிகப்பெரிய உண்மை..!!

Cinema News videos

விசித்ரா ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் படங்களில் தோன்றினார். அவர் சில தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னட படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார். செல்வாவின் தலைவாசல் திரைப்படத்தில் ஒரு கவர்ச்சியான பாத்திரத்தின் வடிவத்தில் அவரது திருப்புமுனை வந்தது, அங்கு அவர் ‘மடிப்பு’ ஹம்சா என்று அழைக்கப்படும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். அவர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். குறிப்பாக ரசிகன், முத்து மற்றும் சுயம்வரம்.

அவர் சுருக்கமாக மாமி சின்ன மாமி நாடகத்தில் முன்னணி பாத்திரத்தில் நடித்தார். திருமணத்திற்குப் பிறகு புனேவில் குடியேறிய அவர் திரைப்படங்களில் இருந்து ஓய்வு பெற்றார். நடிகர் வில்லியம்ஸ் மற்றும் மேரி வசந்தாவின் மகள் இவர். இவருக்கு இரண்டு சகோதரிகள் மற்றும் ஒரு சகோதரர் உள்ளனர். அவரது தந்தை செப்டம்பர் 2011 இல் ஒரு கொ ள் ளை சம்பவத்தின் போது கொ ல் ல ப்பட்டார். இந்நிலையில் இதை பற்றிய விரிவான செய்தி தற்போது வெளிவந்துள்ளது. இதோ நீங்களே பாருங்க.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *