என்னது... தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி இளம் நடிகை அஞ்சலிக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..?? மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

என்னது… தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி இளம் நடிகை அஞ்சலிக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..?? மாப்பிள்ளை யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

அஞ்சலி தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் கன்னடத் திரைப்படங்களில் தோன்றிய ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் மாடல் ஆவார். மாடலிங்கில் தொடர்ந்து, அவர் இரண்டு தெலுங்கு தயாரிப்புகளில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்தார்; அவரது முதல் படம் தெலுங்கு திரில்லர் படமான போட்டோ, ஜீவாவுடன் கற்றது தமிழ் திரைப்படத்தில் ஒரு பாத்திரத்தை ஏற்று கவனத்தை ஈர்த்தது. 2010 மற்றும் 2011 ஆம் ஆண்டுகளில், அவர் அங்காடி தெரு மற்றும் எங்கேயும் எப்போதும் திரைப்படங்களில் நடித்ததற்காக சிறந்த தமிழ் நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விருதையும், அங்காடி தெருவுக்கான தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதையும் வென்றார்.

பின்னர் “சிறந்த இளம் நடிகர்களில்” ஒருவராக அங்கீகரிக்கப்பட்டார். தமிழ் சினிமா, மற்றும் பெரும்பாலும் “செயல்திறன் சார்ந்த பாத்திரங்களில்” நடிப்பதற்காக குறிப்பிடப்பட்டது. 2013 இல், அவர் தெலுங்கு சினிமாவுக்குத் திரும்பினார் மற்றும் சீதம்மா வக்கிட்லோ சிரிமல்லே செட்டு, பலுபு, மசாலா, கீதாஞ்சலி மற்றும் டிக்டேட்டர் போன்ற வெற்றிகரமான படங்களில் நடித்தார். சீதம்மா வக்கிட்லோ சிரிமல்லே செட்டு மற்றும் கீதாஞ்சலி ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக சிறந்த நடிகைக்கான இரண்டு நந்தி விருதுகளையும் பெற்றார்.

இந்நிலையில் கடந்த ஒரு சில மாதங்களுக்கு முன்பு அஞ்சலி நடிகர் ஜெய்யை காதலிப்பதாக பல செய்திகள் வெளிவந்தது. ஆனால் இந்த செய்திகளுக்கு அஞ்சலி மறுப்பு தெரிவித்தார். இதைத் தொடர்ந்து மீண்டும் அஞ்சலி பிரபல இயக்குனரை திருமணம் செய்ய போகிறார் என்று சினிமா வட்டாரங்களில் கூறப்பட்டது. இது பொய்யான செய்தி என்று அஞ்சலி வதந்திகளுக்கு முற்றுப்புள்ளி வைத்தார். இந்நிலையில் அஞ்சலி தனது பெற்றோர்கள் சம்மதத்துடன் பிரபல தொழிலதிபரை திருமணம் செய்துகொள்ள போகிறார் என்று தகவல் வெளியாகியுள்ளது. ஆனால் இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வமான அறிவிப்புமிக கூடிய விரைவில் வெளிவரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *