61 வயதான பிரபல முன்னணி ஜான் விக் திரைப்பட நடிகர் தனது வீட்டில் திடீர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவரது ம ர ண த் திற்கு அஞ்சலி செலுத்திய திரையுலக பிரபலங்கள்..!!

61 வயதான பிரபல முன்னணி ஜான் விக் திரைப்பட நடிகர் தனது வீட்டில் திடீர் ம ர ண ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அவரது ம ர ண த் திற்கு அஞ்சலி செலுத்திய திரையுலக பிரபலங்கள்..!!

Cinema News Death News Image News

லான்ஸ் சாலமன் ரெட்டிக் ஒரு அமெரிக்க நடிகர் மற்றும் இசைக்கலைஞர் ஆவார். தி வயர் இல் செட்ரிக் டேனியல்ஸ், ஃப்ரிஞ்சில் பிலிப் பிராய்ல்ஸ் மற்றும் போஷ் இல் தலைமை இர்வின் இர்விங் ஆகியவற்றில் அவர் மிகவும் பிரபலமானவர். ஜான் விக் திரைப்படத்தில் சாரோனாகவும், ஏஞ்சல் ஹாஸ் ஃபாலன் இல் டேவிட் ஜென்ட்ரியாகவும் நடித்ததற்காக அவர் மிகவும் பிரபலமானார். ஓஸ் இல் துப்பறியும் ஜானி பாசில், லாஸ்ட் இல் மாத்யூ அபாடன் மற்றும் நெட்ஃபிக்ஸ் தொடரான ​​ரெசிடென்ட் ஈவில் இல் ஆல்பர்ட் வெஸ்கர் ஆகியோரை சித்தரிப்பதற்காகவும் அவர் அறியப்பட்டார்.

குவாண்டம் பிரேக்கில் மார்ட்டின் ஹேட்ச், ஹொரைசன் ஜீரோ டான் மற்றும் ஹொரைசன் ஃபார்பிடன் வெஸ்டில் சைலன்ஸ் மற்றும் டெஸ்டினி உரிமையில் கமாண்டர் ஜவாலா போன்ற வீடியோ கேம் கேரக்டர்களுக்கு அவர் குரல் கொடுத்தார். ஜான் விக் த்ரிஜபடத்தில் இரண்டு தொடர்ச்சிகளில் அவர் மீண்டும் நடித்துள்ளார். ஜூலை 2021 இல், ஜான் விக்: அத்தியாயம் 4 இல் ரெடிக் தனது கதாபாத்திரத்தில் மீண்டும் நடிப்பார் என்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. அவர் 2014 மற்றும் 2017 வீடியோ கேம்களில் முறையே டெஸ்டினி மற்றும் டெஸ்டினி 2 இல் கமாண்டர் ஜவாலா என்ற கதாபாத்திரத்திற்கு குரல் கொடுத்தார்.

2021 இல், நடிகர் ரெடிக் காட்ஜில்லா வெர்சஸ் காங் படத்தில் தோன்றினார். இந்நிலையில் நடிகர் ரெடிக் நேற்று லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் உள்ள அவரது வீட்டில் இ ற ந்து கி ட ந் ததாக செய்தி வெளியானது. ரெடிக்கின் விளம்பரதாரர் செய்தியை உறுதிப்படுத்தினார். என்னவென்றால் “இயற்கை காரணங்களால்” ரெடிக் அன்று காலை “திடீரென்று கா ல மா னார்” என்று கூறினார். ரெட்டிக்கின் தி வயர் இணை நடிகர்கள், வெண்டெல் பியர்ஸ் மற்றும் இசியா விட்லாக் ஜூனியர், மற்றும் டேவிட் சைமன், மற்றும் அவரது ஜான் விக் சக நடிகர்களான கீனு ரீவ்ஸ் மற்றும் இயன் மெக்க்ஷேன் உட்பட சக ஊழியர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் அவரது நினைவாக அஞ்சலி செலுத்தினர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *