அட... இந்த பிரபல முன்னணி இளம் நடிகருக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! அதுவும் காதல் திருமணமா..!! பொண்ணு யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

அட… இந்த பிரபல முன்னணி இளம் நடிகருக்கு மிக கூடிய விரைவில் திருமணமா..!! அதுவும் காதல் திருமணமா..!! பொண்ணு யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஆச்சர்யப்படுவீங்க..!!

Cinema News Image News

அசோக் செல்வன் ஒரு இந்திய நடிகர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். C. V. குமாரின் தயாரிப்புகளான Pizza II: Villa (2013) மற்றும் Thegidi (2014) ஆகியவற்றில் அவரது நடிப்பிற்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டுகளைப் பெறுவதற்கு முன்பு, சூது கவ்வும் (2013) இல் முக்கிய பாத்திரங்களில் ஒன்றாக அவர் தனது திருப்புமுனையை ஏற்படுத்தினார். அவரது சமீபத்திய பிளாக்பஸ்டர் ஓ மை கடவுளே (2020) மற்றும் மன்மத லீலை (2022). தீபன் சக்ரவர்த்தியின் சைக்கலாஜிக்கல் த்ரில்லர் பீட்சா II: வில்லாவில் வைபவ் ரெட்டிக்கு பதிலாக அசோக் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்.

இது சி.வி. குமாரின் பீட்சா உரிமையில் இரண்டாவது படமாகும். மற்றொரு புதுமுகம் பி.ரமேஷ் இயக்கிய கொலை மர்மக் கதையான தெகிடி என்ற மூன்றாவது படத்திலும் ஜி.வி.குமாருடன் மீண்டும் இணைந்து பணியாற்றினார். சமீபத்தில் வெளியான அவரது படங்கள் கூடத்தில் ஒருத்தன் மற்றும் சில சமயங்களில். கூட்டத்தில் ஒருத்தன் ஒரு நடுத்தர பெஞ்சரின் காதல் கதையை கையாள்கிறது மற்றும் அதன் டிரெய்லர் பார்வையாளர்கள் மற்றும் ஊடகங்களிடமிருந்து மிகவும் நேர்மறையான எதிர்வினையைப் பெற்றுள்ளது.

ஆனந்த கிருஷ்ணன் இயக்கத்தில் ஆக்சிஜன், நிர்மன் இயக்கத்தில் நெஞ்சமெல்லாம் காதல் ஆகிய படங்களில் நடித்து வருகிறார். ஓ மை கடவுலே வெளியிடப்பட்டது மற்றும் ஆக்சஸ் ஃபிலிம் ஃபேக்டரியுடன் இணைந்து அவரது சொந்த பேனர் ஹேப்பி ஹை பிக்சர்ஸ் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டது. ஓ மை கடவுளே விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் பிளாக்பஸ்டர் வெற்றி பெற்றது. திரைப்பட நட்சத்திர நடிகர்களில் ரித்திகா சிங் மற்றும் வாணி போஜன் ஆகியோரும் உள்ளனர்.

அனி இயக்கிய நின்னிலா நின்னிலா படத்தின் மூலம் தெலுங்கு சினிமாவில் அறிமுகமானார் அசோக். திரைப்பட நட்சத்திர நடிகர்களில் ரிது வர்மா, நித்யா மேனன் ஆகியோரும் அடங்குவர். மரக்கார்: அரபிகடலிண்டே சிம்ஹம் மூலம் அவர் மலையாள சினிமாவில் அறிமுகமானார். இந்நிலையில் நடிகர் அசோக் செல்வன், நடிகர் மற்றும் பிரபல தயாரிப்பாளரின் மகளை காதலித்து வருகிறாராம். தற்போது இவர்கள் இருவரும் பெற்றோர்கள் சம்மதத்துடன் விரைவில் திருமணம் செய்துகொள்ள போவதாக சினிமா வட்டாரங்களில் கூறப்படுகிறது. ஆனால் இது குறித்து அதிகாரப்பூர்வமான அறிவிப்பு எதுவும் இன்னும் வரவில்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *