நான் விரைவில் இ ற க் கப்போகிறேன்..!! ர த் த பு ற் று நோ யால் அ வ தி ப்படும் ஜுராசிக் பார்க் பட பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த நடிகருக்கா இப்படி ஒரு நிலை என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!! கண்க ல ங்கும் திரையுலகம்..!!

நான் விரைவில் இ ற க் கப்போகிறேன்..!! ர த் த பு ற் று நோ யால் அ வ தி ப்படும் ஜுராசிக் பார்க் பட பிரபல முன்னணி நடிகர்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த நடிகருக்கா இப்படி ஒரு நிலை என அ தி ர் ச்சியில் ரசிகர்கள்..!! கண்க ல ங்கும் திரையுலகம்..!!

Cinema News Death News Image News

சர் நைகல் ஜான் டெர்மட் “சாம்” நீல் ஒரு நியூசிலாந்து நடிகர். நீலின் 53 ஆண்டுகால வாழ்க்கையில் நாடகங்கள் மற்றும் பிளாக்பஸ்டர்கள் இரண்டிலும் முன்னணி கதாபாத்திரங்கள் உள்ளன. “சர்வதேச முன்னணி மனிதர்” என்று கருதப்படுபவர், அவர் தனது தலைமுறையின் பல்துறை நடிகர்களில் ஒருவராகக் கருதப்படுகிறார். இவர் ஸ்லீப்பிங் டாக்ஸ் திரைப்படத்தில் தோன்றியதன் மூலம் அவர் முதலில் அங்கீகாரம் பெற்றார். அதைத் தொடர்ந்து மை ப்ரில்லியண்ட் கேரியர், ஓமன் III: தி ஃபைனல் கான்ஃப்ளிக்ட், பொஸெஷன் (இரண்டும் 1981), எ க்ரை இன் தி டார்க், ஆகிய படங்களில் முன்னணி கதாபாத்திரங்களில் நடித்தார்.

டெட் காம், தி ஹன்ட் ஃபார் ரெட் அக்டோபர், தி பியானோ மற்றும் இன் மௌத் ஆஃப் மேட்னஸ். அவர் ஜுராசிக் பார்க் இல் டாக்டர் ஆலன் கிராண்டாக சர்வதேச முக்கியத்துவம் பெற்றார். அவர் ஜுராசிக் பார்க் III மற்றும் ஜுராசிக் வேர்ல்ட் டொமினியன் ஆகியவற்றில் மீண்டும் நடிக்கிறார். திரைப்படத்திற்கு வெளியே, நீல் ரெய்லி, ஏஸ் ஆஃப் ஸ்பைஸ், தி சிம்ப்சன்ஸ், மெர்லின், தி டியூடர்ஸ், க்ரூஸோ, ஹேப்பி டவுன் உள்ளிட்ட பல தொலைக்காட்சித் தொடர்களில் தோன்றியுள்ளார். அல்காட்ராஸ், பீக்கி பிளைண்டர்ஸ், மற்றும் ரிக் அண்ட் மோர்டி. அவர் பல ஆவணப்படங்களை வழங்கியுள்ளார் மற்றும் விவரித்தார்.

நீல் ஒரு முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் சிறந்த நடிகருக்கான AACTA விருது, லாங்ஃபோர்ட் லைல் விருது, நியூசிலாந்து திரைப்பட விருது மற்றும் மிகச் சிறந்த நடிகருக்கான லோகி விருது ஆகியவற்றைப் பெற்றவர். அவர் மூன்று கோல்டன் குளோப் மற்றும் இரண்டு பிரைம் டைம் எம்மி விருதுகளையும் பெற்றுள்ளார். மார்ச் 2023, ஜுராசிக் வேர்ல்ட் டொமினியன் விளம்பரத்தின் போது இவர் முதன்முதலில் கவனிக்கப்பட்ட இவரது வீ ங் கிய சுரப்பிகளைத் தொடர்ந்து, ஒரு வகை இரத்த பு ற் று நோ யான ஆஞ்சியோஇம்யூனோபிளாஸ்டிக் டி-செல் லிம்போமா, நிலை 3 கண்டறியப்பட்ட பின்னர், கீமோதெரபிக்கு உட்படுத்தப்பட்டதை நீல் வெளிப்படுத்தினார்.

தற்போது நீல் கூறியதாவது “நான் தற்போது பு ற் று நோ ய் நிவாரணத்தில் உள்ளேன். எனவே எனது வாழ்நாள் முழுவதும் தொடர்ந்து கீமோதெரபி தேவைப்படும். இதனால் மனரீதியாகவும் மற்றும் உடல்ரீதியாகவும் அ ழு த் தத்துக்கு ஆளாவேன், பசியுணர்வை இ ழ ந்து விட்டேன்” என்று நீல் தெரிவித்துள்ளார். மருந்து வேலை செய்தபோது ஒரு இ ரு ண் ட சுரங்கப்பாதையில் இருப்பவருக்கு தெரியும் வெளிச்சம் போல் இருந்தது என்றும் தெரிவித்துள்ளார். சாம் நீல் பு ற் று நோ யில் இருந்து முழுமையாக இன்னும் மீ ளா த நிலையில், இவரது இந்த பேச்சு ரசிகர்களை அ தி ர் ச் சியடைய வைத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *