என்னது... நடிகை சிம்ரனின் தங்கையும் இளம் வயதிலேயே ம றை ந்த பிரபல நடிகையுமான மோனலின் த ற் கொ லைக்கு இவர் தான் காரணமா..!! அவர் யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!! மோனல் இத்தனை படங்களில் நடித்துள்ளாரா..!!

என்னது… நடிகை சிம்ரனின் தங்கையும் இளம் வயதிலேயே ம றை ந்த பிரபல நடிகையுமான மோனலின் த ற் கொ லைக்கு இவர் தான் காரணமா..!! அவர் யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிடுவீங்க..!! மோனல் இத்தனை படங்களில் நடித்துள்ளாரா..!!

Cinema News Image News

ரிஷிபாலா நேவல்,சிம்ரன் என்று பெயரிடப்பட்ட ஒரு இந்திய நடிகை, தயாரிப்பாளர், நடனக் கலைஞர் மற்றும் பாடகி ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ்த் திரைப்படங்களில் பணியாற்றுகிறார். அவர் தெலுங்கு, இந்தி, மலையாளம் மற்றும் கன்னட படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார். அவர் தனது காலத்தின் பல்துறை நடிகைகளில் ஒருவராகக் கருதப்படுகிறார் மற்றும் அவரது நடனத் திறமைக்காக அங்கீகரிக்கப்பட்டவர். தென்னிந்திய பிலிம்பேர் விருதுகள் உட்பட பல விருதுகளைப் பெற்றவர். அவர் தேரே மேரே சப்னே மூலம் ஆரம்பகால வெற்றியைப் பெற்றார்.

அதைத் தொடர்ந்து, அவர் மலையாளத் திரைப்படமான இந்திரபிரஸ்தம் மற்றும் கன்னடத் திரைப்படமான சிம்ஹதா மாரி மூலம் தென்னிந்திய சினிமாவில் அறிமுகமானார். அவர் V. I. P. மற்றும் நேருக்கு நேர் ஆகிய படங்களில் நடித்ததற்காக சிறந்த பெண் அறிமுகத்திற்கான முதல் ஃபிலிம்பேர் விருதை வென்றார் – இது அவரது தொழில் வாழ்க்கையின் ஆரம்பத்தில் வணிகரீதியான வெற்றிகளைத் தொடர்ந்து வந்தது. 1999 ஆம் ஆண்டில், துள்ளாத மனமும் துள்ளும் மற்றும் வாலி ஆகிய தமிழ் படங்களில் சிம்ரன் விமர்சனப் பாராட்டுகளைப் பெற்றார்.

சிம்ரனுக்கு மோனல் மற்றும் ஜோதி ஆனந்த் என்ற இரண்டு தங்கைகளும், சுமீத் நேவல் என்ற தம்பியும் உள்ளனர். சிம்ரனின் தங்கையான ராதாமோனல் நேவல் தமிழ் மொழித் திரைப்படங்களில் தோன்றிய ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். அவர் விஜய் நடித்த பத்ரி உள்ளிட்ட குறிப்பிடத்தக்க தயாரிப்புகளில் விஜய்யுடன் நடித்தார். மேலும் இவர் லவ்லி, சமுத்திரம் போன்ற படங்களிலும் நடித்துள்ளார். ஆனால் அவரது முதல் வெளியீடு குணால் காதலர் தினம் படத்தின் நடிகர் உடன் இணைந்து பார்வை ஒன்றே போதும் என்ற படத்தில் நடித்தார்.

2002 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 14 ஆம் தேதி அவர் த ற் கொ லை செய்து கொண்டார். வெறும் 21 வயதில், சென்னையில் உள்ள அவரது அறையில் தூ க் கி ல் தொ ங் கி ய நிலையில் காணப்பட்டார். அவரது சகோதரி சிம்ரன் நடன இயக்குனரான பிரசன்னா சுஜித் தான் இவரது தங்கையின் த ற் கொ லைக்கு ஒரு காரணம் என்று கு ற் ற ம் சாட்டினார். இவரது தங்கை மோனல் இ ற ப் ப த ற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு பிரசன்னா அவருடனான உறவை மு றி த் துக் கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *