தன்னுடைய இரண்டாம் திருமணம் குறித்து முதன் முறையாக மனம் திறந்த நடிகை மீனா…!! என்ன சொல்லியிருக்கார் தெரியுமா…? இணையத்தில் வை ர லா கும் செய்தி…!!

General News

சினிமா திரை உலகில் தன்னுடைய ஐந்து வயதிலேயே, நடிகர் திலகம் சிவாஜி கணேசன் நடிப்பில் வெளியான ‘நெஞ்சங்கள்’ என்கிற திரைப்படத்தின் மூலம்  குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகி பின் பருவ வயதை எட்டிய பிறகு ஹீரோயினாக சினிமாவில் என்ட்ரி கொடுத்தவர் நடிகை மீனா. இவர் ரஜினி, கமல், சத்யராஜ், பிரபு, சரத்குமார், விஜயகாந்த், முரளி, அஜித் போன்ற டாப் நடிகர்களுடன் ஹீரோயினாக நடித்து வெற்றி கண்டார்.  குறிப்பாக ரஜினிகாந்துடன் குழந்தை நட்சத்திரமாக மட்டுமின்றி, எஜமான், முத்து, வீரா, போன்று அடுத்தடுத்த படங்களில் ஹீரோயினாக நடித்தார். இவர்கள் இருவரும் இணைந்து நடித்த திரைப்படங்கள் வேற லெவல் வெற்றி பெற்றது.

இவரின் முதல் படம் ராஜ்கிரண் நடிப்பில் வெளியான என் ராசாவின் மனசிலே. அதன் பிறகு பல படங்களில் நடித்துள்ளார். இப்போது வரை தமிழ் சினிமாவில் தனக்கென ஒரு தனி இடத்தை பிடித்துள்ளார். அது மட்டும் இ ல் லாமல் மிகவும் குறுகிய காலத்தில் மக்கள் மத்தியில் பிரபலமான நடிகைகளில் ஒரு நடிகை தான் மீனா. நடிகை மீனா தமிழ் சினிமாவில் மட்டும் இ ல் லா மல் தெலுங்கு திரைப்படத்திலும், மலையாள திரைப்படத்திலும் நடித்து வருகிறார். 90களில் கொடி கட்டி பறந்து  வந்த மீனா 2009 ஆம் ஆண்டு பிரபல தொழிலதிபர் வித்யாசாகர் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டார்.

எனினும் இவரின் நடிப்பு சுதந்திரத்திற்கு கணவர் எவ்வித தடையும் போடாததால், தொடர்ந்து திரைப்படங்களில் ஹீரோக்களின் அக்கா, அண்ணி, போன்ற முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்து வருகிறார். இவர்கள் இருவருக்கும் நைனிகா என்ற ஒரு மகள் இருக்கிறார். அவரும் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வருகிறார். இப்படி குடும்பமே வாழ்க்கையை அனுபவித்து வாழ்ந்து வந்த நிலையில் தி டீ ரென வித்யாசாகர் உ டல் ந லக்குறைவு கா ரணமாக இயற்கை எ ய்தி னார்.

இந்நிலையில் மீனாவின் கணவர் வித்யாசாகர் புறாக்களின் எ ச் சத்தால் ஏற்படும் நுரையீரல் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில், தொடர்ந்து அதற்கான சி கி ச் சையை மேற்கொண்டு வந்த போதிலும்…  கடந்தாண்டு சி கி ச் சை பலனின்றி உயிர் இ  ழ ந் தார். இவரின் ம றைவு நடிகை மீனாவை மிகப்பெரிய அளவில் பா தி த் தது.  அதன் பிறகு சில மாதங்கள் வெளியில் வ ரா மல் வீட்டிலேயே மீனா மு ட ங்கி விட்டார்.

ஒரு வழியாக அவருடைய தோழிகள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக அவரை வெளியே அழைத்து வந்து மீனாவை பழைய நிலைமைக்கு மீட்டெடுத்தனர். அவ்வப்போது மீனாவை சந்தித்து அவரை மகிழ்ச்சியாக வைத்து கொள்ள முயற்சி செய்து வருகிறார்கள். அப்புறம் சந்தோஷமாக மீனா வாழ்வார் என எ தி ர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில் கடந்த சில மாதங்களாக மீனா இரண்டாவது திருமணம் செய்து கொள்ளப் போவதாக பல கி சுகி சுக்கள் வெளியாகின்றன. அதோடு மீனா நடிகர் தனுஷை இரண்டாவது திருமணம் செய்து கொள்ளப் போவதாக சமூக வலை தளங்களில் செய்திகள் ப ர வி வருகிறது.

இது மீனாவுக்கு ரொம்பவும் க ஷ் ட த்தை ஏற்படுத்தி இருக்கிறதாம். இந்த நிலையில் இவரைப் பற்றி வந்த பல்வேறு கி சுகி சுகளுக்கு அவர் தற்பொழுது முற்றுப்புள்ளி வைத்துள்ளார். அதாவது நிகழ்ச்சி ஒன்றில் கலந்து கொண்ட நடிகை மீனா தன் கணவரை நினைத்து கண் க ல ங் கினார். மேலும் இரண்டாவது திருமணம் குறித்து வெளிப்படையாக பேசி உள்ளார். அதில் அவர் சொன்னது..

தன் கணவர் இ ல் லை என்பதை தன்னால் இன்னும் நம்ப முடியவி ல் லை என்றும் அதற்குள் இந்த விஷயங்கள் எல்லாம் எப்படி ப ரவுகிறது என்று தனக்கு தெரியவி ல் லை எனவும், தற்பொழுது தன் மகளின் எ தி ர்காலம் பற்றியும் தன் படங்களை தேர்வு செய்வதில் மட்டுமே தனது க வ ன த்தை செலுத்தி வருவதாக மீனா மிகவும் உ ரு க் கமாக பேசியுள்ளார். இதன் மூலம் இரண்டாவது திருமணம் என பரவிய தகவல் முற்றிலும் வ த ந் தி என்பதை மீனா உறுதி செய்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *