நடிகர் அஜித் தந்தை கா ல மா னார்! சோ க த் தில் மூ ழ் கிய குடும்பம்...!! இ ர ங் கல் தெரிவிக்கும் திரையுலகம்...!! ஆறுதல் சொல்லும் ரசிகர்கள்...!!

நடிகர் அஜித் தந்தை கா ல மா னார்! சோ க த் தில் மூ ழ் கிய குடும்பம்…!! இ ர ங் கல் தெரிவிக்கும் திரையுலகம்…!! ஆறுதல் சொல்லும் ரசிகர்கள்…!!

Death News

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக இருப்பவர் அஜித். தென்னிந்திய சினிமாவின் முன்னணி நடிகரான அஜித்குமார் சினிமா மட்டுமின்றி, கார் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் உட்பட பல துறைகளிலும் அசத்தி வருகிறார். இவர் நடிப்பில் க டைசியாக வெளிவந்த துணிவு படம் மாபெரும் வெற்றியடைந்தது. இதனையடுத்து இவர் நடிக்கவுள்ள ‘ஏகே 62’ மகிழ்திருமேனி இயக்கவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகி இருக்கின்றது. இதற்கான அ திகாரபூர்வ அறிவிப்பை எ தி ர்பார்த்து ரசிகர்கள் பலரும் காத்திருக்கின்றனர்.

இந்நிலையில், அனைவருக்கும் அ தி ர் ச் சியளிக்கும் வகையில் நடிகர் அஜித்தின் தந்தை ம ர ண மடைந்துள்ளார். பக்கவாதத்தால் பா தி க் கப்பட்டிருந்த அஜித்தின் தந்தை மூன்று ஆண்டுகளாக சி கி ச் சை பெற்று வந்தார். இந்நிலையில் சி கி ச் சை ப ல னி ன்றி இன்று அதிகாலை கா ல மா னதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஆம், அஜித்தின் தந்தை பி. சுப்பிரமணியம் அவர்கள் இன்று காலை உடல்நலக் கு றை வு காரணமாக ம ர ண ம டை ந்துள்ளார் என அ தி ர் ச் சி யளிக்கும் வகையில் தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இவருக்கு வயது 84.  இன்று அதிகாலை 3.15 மணியளவில் கா ல மா னா ர்.

இவருடைய ம றை வுக்கு ரசிகர்களும், திரையுலக பிரபலங்களும் தங்களுடைய இ ர ங் கலை சமூக வலைத்தளத்தில் தெரிவித்து வருகிறார்கள். மேலும் அவரின் இ று தி  ச் ச ட ங்குகள் காலை 10 மணியளவில் பெசன்ட் நகர் மின்மயானத்தில் நடைபெறும் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *