கோடிகளில் புரளும் அளவுக்கு சொத்து இருந்தாலும் அம்மாவின் திருமண சேலையை தனது திருமணத்திற்கு கட்டிய பிரபல இளம் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த காலத்திலும் இப்படி ஒரு பெண்ணா என ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்..!!

கோடிகளில் புரளும் அளவுக்கு சொத்து இருந்தாலும் அம்மாவின் திருமண சேலையை தனது திருமணத்திற்கு கட்டிய பிரபல இளம் நடிகை..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த காலத்திலும் இப்படி ஒரு பெண்ணா என ஆச்சர்யத்தில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

நிஹாரிகா கொனிடேலா ஒரு இந்திய நடிகை மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார், இவர் முக்கியமாக தெலுங்கு படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவர் ஓக மனசு திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார். அவர் “பிங்க் எலிஃபண்ட் பிக்சர்ஸ்” என்ற பதாகையின் கீழ் திரைப்படங்கள் மற்றும் வலைத் தொடர்களை தயாரிக்கிறார். நிஹாரிகா கொனிடேலா நடிகரும் தயாரிப்பாளருமான நாகேந்திர பாபுவின் மகள். இவர் நடிகர்கள் சிரஞ்சீவி மற்றும் பவன் கல்யாண் ஆகியோரின் மருமகள் ஆவார். அவரது சகோதரர் வருண் தேஜ் மற்றும் உறவினர்களான ராம் சரண், சாய் தரம் தேஜ், அல்லு அர்ஜுன், அல்லு சிரிஷ் மற்றும் வைஷ்ணவ் தேஜ் ஆகியோரும் தெலுங்கு சினிமாவில் நடிகர்களாக உள்ளனர்.

அவர் உதய்பூரின் ஓபராய் உடைவிலாஸில் சைதன்யா ஜொன்னலகத்தாவை மணந்தார். கொனிடேலா ஒரு நடிகையாகத் தொடரும் முன் தெலுங்கு மொழித் தொலைக்காட்சியில் தொகுப்பாளராகப் பணியாற்றினார். ETV நெட்வொர்க்கில் ஒளிபரப்பப்படும் Dhee Junior 1 மற்றும் Dhee Junior 2 ஆகிய பிரிவுகளுக்கான Dhee Ultimate நடன நிகழ்ச்சியை தொகுத்து வழங்கியுள்ளார். இந்தத் தொடர் யூடியூப்பில் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் பார்வையாளர்களிடம் நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது. அவர் நடிகையாக அறிமுகமான ஓகா மனசு என்ற திரைப்படத்தில் கையெழுத்திட்டார்.

அவரது 2019 திரைப்படம், சூர்யகாந்தம், பாக்ஸ் ஆபிஸில் மோசமாகச் செயல்பட்டு 30 மில்லியன்களை வசூலித்தது. இந்நிலையில் இவர் தனது திருமணத்திற்கு தன் அம்மாவின் பழைய சேலையை கட்டி வந்துள்ளார் நடிகை நிஹாரிகா. தற்போது நடிகை நிஹாரிகாவின் அம்மா பெயர் பத்மஜா, தன் அம்மா 32 வருடத்திற்கு முன்னர் கட்டிய சேலையை தற்போது அம்மாவின் நினைவாக கட்டி வந்துள்ளார் நடிகை நிஹாரிகா.

இவரது நிச்சயதார்த்தத்தின் போது எடுக்கப்பட்ட இந்த சேலை இப்பொழுதும் அழகாக இருப்பதாக அவர் தனது சமூக வலைத்தளத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளார். தற்போது தன் திருமணத்திற்கு அம்மாவின் சேலையை கட்டிய நடிகை நிஹாரிகா வெளியிட்ட பதிவி தன் அம்மா தன் திருமணத்தில் தன்னுடன் இருப்பதாக உணர்கிறாராம். நிச்சயதார்த்தத்தின்போது தாயார் சேலை அணிந்த புகைப்படமும் தற்போது நிஹாரிகா அதே சேலை அணிந்த புகைப்படத்தையும் அவர் பதிவு செய்துள்ளார். இந்த புகைப்படத்திற்கு வாழ்த்துக்களும் பாராட்டுக்களும் குவிந்து வருகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *