சீரியலில் நடிக்க களமிறங்கிய ஆல்யா மனசா மற்றும் சஞ்சீவின் மக்கள் ஐலா..!! அதுவும் எந்த சீரியலில் தெரியுமா..?? அட... இவ்வளவு அழகா நடித்திருக்கார்..!! இதோ நீங்களே பாருங்க அசந்துபோயிடுவீங்க..!!

சீரியலில் நடிக்க களமிறங்கிய ஆல்யா மனசா மற்றும் சஞ்சீவின் மக்கள் ஐலா..!! அதுவும் எந்த சீரியலில் தெரியுமா..?? அட… இவ்வளவு அழகா நடித்திருக்கார்..!! இதோ நீங்களே பாருங்க அசந்துபோயிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

ராஜா ராணி என்ற நிகழ்ச்சியில் செம்பா கதாபாத்திரத்தில் நடித்து பிரபலமானவர் ஆல்யா மானசா. செம்பாவாக மனதைக் கவர்ந்த பிறகு, அவர் வேறு பல சுற்றுப்பயணங்களுக்கு இணைக்கப்பட்டார். சமீபத்தில், ஆல்யா இன்ஸ்டாகிராமில் 3 மில்லியன் பின்தொடர்பவர்களைத் தாண்டியது மற்றும் தனது முதல் ஆல்பத்தை தனது கணவர் சஞ்சீவ் உடன் தனது சொந்த தயாரிப்பு பேனரான AILA புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் அறிமுகப்படுத்தினார். ஆல்யா பல இசை ஆல்பங்களில் ஒரு பகுதியாக இருந்துள்ளார். மார்ச் 12 அன்று, அவர் ஒரு புதிய போஸ்டரைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் காத்தாடி பாடலில் சஞ்சீவும் அவரும் இடம்பெறுவார்கள் என்று தெரிவித்தார்.

எண் ஹரி மகாதேவன் இயக்குகிறார். “எங்கள் புதிய முயற்சியில் மிகவும் உற்சாகமாக உள்ளது. உங்கள் அனைவரின் ஆதரவும் தேவை.” மார்ச் மாதம், Behinwoods தொலைக்காட்சியில் பிரபலமான நடிகைக்கான விருதை அவருக்கு வழங்கி கௌரவித்தது. ஆல்யா ஒரு குறிப்பை எழுதி, இந்த விருதை அடைய உதவிய ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார். பார்வையாளர்களை மகிழ்விக்க கடினமாக உழைப்பேன் என்று அவர் குறிப்பிட்டார். அவர் மேலும் தனது கணவரின் ஆதரவுக்கும் அன்புக்கும் நன்றி தெரிவித்தார்.பிரவீன் மற்றும் ராஜா ராணி 2 படத்தின் நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினருக்கு அவர் நன்றி தெரிவித்தார்.

2019 இல், ராஜா ராணியில் ஒன்றாகப் பணியாற்றிய ஆல்யா மானசா மற்றும் சஞ்சீவ் ஒரு நெருங்கிய உறவின் மூலம் திருமணம் செய்துகொண்டனர். செப்டம்பரில், சஞ்சீவ் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “ஆம், நாங்கள் பாப்புவின் பிறந்தநாளில்தான் திருமணம் செய்துகொண்டோம்… சில பிரச்சனைகளை நாங்கள் அறிவிக்கவில்லை. இது அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு…உங்கள் அனைவரின் ஆசிகளும் தேவை” என்று எழுதினார். அவர்களது திருமண விழாக்கள் முடிந்ததும், அவர்கள் சிறிது காலம் மாலத்தீவுக்குச் சென்றனர். ஆல்யா, தனக்குப் ஒரு பெண் குழந்தை பிறந்ததாக அறிவித்தார்.

இவர் மீண்டும் “ராஜா ராணி 2” சீரியலில் சந்தியாவாக என்ட்ரி கொடுத்தார். தற்போது விலகி விட்டார். இந்நிலையில்தான் இவர்களின் மகளான ஐலா தற்போது ஒரு சீரியலில் நடித்திருக்கிறார். சன் டிவியில் சஞ்சீவ் – சைத்ரா ரெட்டி நடித்து வரும் கயல் சீரியலில் ஒரு சிறிய கதாப்பாத்திரத்தில் வந்து போகிறார். அதாவது கயல் நாடகத்தில் சஞ்சீவ் கனவு காண்பார் அதில் சஞ்சீவ் – சைத்ரா ரெட்டியின் இரண்டு பிள்ளைகளில் ஒருவராக ஐலா வருகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *