என்னது... இந்த முன்னணி தெலுங்கு திரைப்படத்தின் ரீமேக்கில் நடிகர் விஜய் மகன் சஞ்சய் ஹீரோவாக நடிக்க இருக்கிறாரா..!! அப்போ ஹீரோயின் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

என்னது… இந்த முன்னணி தெலுங்கு திரைப்படத்தின் ரீமேக்கில் நடிகர் விஜய் மகன் சஞ்சய் ஹீரோவாக நடிக்க இருக்கிறாரா..!! அப்போ ஹீரோயின் யார் தெரியுமா..?? யாருன்னு தெரிஞ்சா ஷாக் ஆகிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

தமிழ் சினிமாவின் பிரபல முன்னணி நடிகராகவும் அதிக சம்பளம் வாங்குபவராகவும் இருப்பவர் தான் நடிகர் விஜய்யின். இவரது மனைவி தான் சங்கீதா. இடஙக ஜோடிக்கு ஒரு மகளும் மகனும் உள்ளனர். இவரது மகள் தேறி படத்தில் இறுதியில் சிறிய காட்சியில் தோன்றியிருப்பர். இவரது மகன் ஜேசன் சஞ்சய் தற்போது ஒரு குறும் படத்தை இயக்கி வருகிறார். மிகக் கூடிய விரைவில் இவர் வெள்ளித்திரையில் ஒரு இயக்குனராக வலம் வருவார் என ரசிகர்களால் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

இந்நிலையில், விஜய்யின் மகன் சஞ்சய்க்கு ஹீரோவாக நடிக்க நிறைய வாய்ப்புகள் தேடி வந்துள்ளது. தெலுங்கில் விஜய்சேதுபதி க்ரித்தி ஷெட்டி ஆகியோரின் நடிப்பில் வெளிவந்து நல்ல வரவேற்பை பெற்ற திரைப்படம் தான் உப்பெண்ணா. இப்படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கில் தான் நடிகர் விஜய்யின் மகன் ஜேசன் சஞ்சய்யை நடிக்க உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. உப்பெண்ணா படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்த நடிகை கீர்த்தி ஷெட்டியையே தமிழ் ரீமேக்கிலும் நடிக வைக்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

ஆனால், இதுகுறித்து இதுவரை எந்த ஒரு அதிகாரப்பூர்வமான தகவல் வெளியாகவில்லை. பிரேமம் பட இயக்குனர் அல்போன்ஸ் புத்திரன் தன்னுடைய ஒரு படத்தில் விஜய் மகனை நடிக்க வைக்க வேண்டும் என விருப்பப்பட்டு கேட்டார். ஆனால், சஞ்சய் அந்த படத்தின் வாய்ப்பை மறுத்துவிட்டார் என நடிகர் விஜய் கூறினார். அதே போல் தற்போது புதிதாக வந்துள்ள இந்த திரைப்படத்தின் வாய்ப்பையும் சஞ்சய் மறுப்பாரா அல்லது, ஹீரோவாக தமிழ் சினிமாவில் என்ட்ரி கொடுப்பாரா என்பதை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *