படப்பிடிப்பில் பிரபல முன்னணி நடிகரின் பக்கத்தில் கு ண் டு வெ டி த் ததால் ஏற்பட்ட கா ய ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட... இந்த நடிகருக்கா இப்படி நடக்கணும் என அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்..!!

படப்பிடிப்பில் பிரபல முன்னணி நடிகரின் பக்கத்தில் கு ண் டு வெ டி த் ததால் ஏற்பட்ட கா ய ம்..!! அவர் யார் தெரியுமா..?? அட… இந்த நடிகருக்கா இப்படி நடக்கணும் என அ தி ர் ச் சியில் ரசிகர்கள்..!!

Cinema News Image News

துருவா சர்ஜா (கன்னடத் திரைப்படங்களில் தோன்றும் ஒரு இந்திய நடிகர். அவர் 2012 ஆம் ஆண்டு வெளியான அத்துரி திரைப்படத்தில் நடிகராக அறிமுகமானார். சர்ஜா 2012 ஆம் ஆண்டு வெளியான அத்துரி படத்தின் மூலம் திரைப்படங்களில் அறிமுகமானார். கன்னட படங்களில் நடிகராக இருந்த துருவா சர்ஜாவின் சகோதரர் சிரஞ்சீவி சர்ஜா கா ல மா னார். அவர்களின் தாய் மாமா அர்ஜுன் சர்ஜா ஒரு தென்னிந்திய நடிகர் ஆவார், மேலும் அவர்களின் தாத்தா சக்தி பிரசாத்தும் கன்னட படங்களில் நடிகராக இருந்தார்.

துருவா சர்ஜா தனது பால்ய தோழியான பிரேரனாவுடன் திருமணம் செய்து கொண்டனர். ராதிகா பண்டிட்டுக்கு ஜோடியாக அர்ஜுன் கதாநாயகனாக நடித்தது விமர்சகர்களிடமிருந்து பாராட்டைப் பெற்றது. அவர் 2013 இல் தனது நெருங்கிய நண்பரான சேத்தன் குமாருடன் தனது அடுத்த படமான பஹதூரில் ஒப்பந்தம் செய்தார். அந்தத் திரைப்படம் வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது. மேலும் ஏப்ரல் 2015 இல் அவர் பர்ஜரியில் ஒப்பந்தம் செய்தார். அவர் மேலும் திமிரு என்ற படத்தில் நடித்தார். அவரது அடுத்த ரிலீசுக்காக காத்திருக்கும் படம் தான் மார்ட்டின். இதைத் தொடர்ந்து இவர் தற்போது கே.டி என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார்.

இப்படத்தில் நடிகர் சஞ்சய் டட்டும் நடித்து வருகிறார். கே.டி படத்தின் படப்பிடிப்பு பெங்களுரில் மகடி சாலையில் படமாக்கப்பட்டு வருகிறது. இதில் பட காட்சிக்காக டம்மி குண்டு சற்று வீரியத்துடன் சஞ்சய் தத்துக்கு மிகவும் பக்கத்திலேயே வெடித்ததில், அவருக்கு பலத்த காயம் ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. சஞ்சய் தத்தின் முகம், கை மற்றும் முழங்கை பகுதியில் காயம் ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இதனால் ரசிகர்கள் மிகவும் கவலையாக உள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *