பிரபல முன்னணி கே.ஜி.எப். பட நடிகை திடீரென உடல்ந லக்கு றை வால் மருத்துவமனையில் அனுமதி..!! அவருக்கு என்ன ஆயிற்று தெரியுமா..?? தெரிந்தால் அ தி ர் ச் சியாயிடுவீங்க..!!

பிரபல முன்னணி கே.ஜி.எப். பட நடிகை திடீரென உடல்ந லக்கு றை வால் மருத்துவமனையில் அனுமதி..!! அவருக்கு என்ன ஆயிற்று தெரியுமா..?? தெரிந்தால் அ தி ர் ச் சியாயிடுவீங்க..!!

Cinema News Image News

மாளவிகா அவினாஷ் ஒரு இந்திய செய்தித் தொடர்பாளர், நடிகை, தொலைக்காட்சி ஆளுமை மற்றும் அரசியல்வாதி ஆவார், இவர் கர்நாடகாவின் பாரதிய ஜனதா கட்சியின் தற்போதைய மாநில செய்தித் தொடர்பாளராக உள்ளார். கன்னடம் மற்றும் தமிழ் படங்களில் நடித்ததற்காக அறியப்பட்டவர். ஜீ கன்னடத்தில் ஒளிபரப்பான ஒரு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான படுகு ஜடகா பந்தியை அவர் தொகுத்து வழங்கினார். மாயாம்ருகாவின் வெற்றி K. பாலச்சந்தரின் கண்ணில் பட்டது, அவர் அண்ணியின் மூலம் தமிழ் சினிமா உலகில் அவரை அறிமுகப்படுத்த தேர்வு செய்தார்.

அங்கு மாளவிகா அண்ணியாக நடித்தார். மாளவிகாவின் தமிழ்த் திரைப்படங்கள் மற்றும் சீரியல்களில் ராஜி அல்லது ராஜ ராஜேஸ்வரி பாத்திரம் “ராஜ ராஜேஸ்வரி” சன் டிவி சீரியல் 90’S கிட்ஸ் ஃபேவரிட் நிறுவனத்தின் எபிசோடுகள் இயக்குனர்கள் செல்வ குமார் மற்றும் செல்வ பாண்டி மற்றும் கே.பாலச்சந்தரின் நிலவாய் பிடிப்போம். பெண், புதுயுகம், பிரளயம் “காமெடி காலனி”யில் மீண்டும் தனது வழிகாட்டியான பாலசந்தரின் கீழ். அரசியில் மதுரை திலகாகவும், செல்லமேயில் முத்தழகியாகவும் நடித்தார்.

தமிழ் படங்களில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார். 2017 இல் இளையதளபதி விஜய்யின் பைரவா திரைப்படத்தில் நடுவராக நடித்தார். அவர் தற்போது அதிக வசூல் செய்த கன்னட படமான K.G.F: அத்தியாயம் 1 மற்றும் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட தமிழ் திரைப்படமான கைதி ஆகியவற்றிலும் நடித்தார், இவை அனைத்தும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 100 கோடிகளுக்கு மேல் வசூலித்துள்ளன மற்றும் KGF இன் தொடர்ச்சியான K.G.F: அத்தியாயம் 2 இது இந்தியாவின் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 1000 கோடிக்கு மேல் வசூலித்து அதிக வசூல் செய்த 3வது படம் என்ற பெயரை வாங்கியது.

அவர் 2001 இல் நடிகர் அவினாஷை மணந்தார். இவர்களுக்கு காலவ் என்ற மகன் உள்ளார். இந்நிலையில் தற்போது மாளவிகா அவினாஷ் திடீரென உடல்நலக் குறைவால் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். இது குறித்து பேசிய இவர், ” உங்களுக்கு ஒற்றை தலைவலி இருந்தால் சாதாரணமாக எடுத்துக்கொள்ளாதீர்கள். மருத்துவமனைக்கு செல்லுங்கள்” என்று அறிவுரை கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *